หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 29
    100cc รูปส่วนตัว NXZ
    ZöNë ChöNBüRi Sonic STD
    โพส
    199

ร้านแต่งรถย่านเมืองชล

คืออยากได้ ชื่อ ร้้าน ที่ตั้งร้าน ในเมืองชลบุรี อ่ะครับ
    อยากทราบจริง ๆ ครับ ผม ...

โพส
    199
    ดัน หน่ิอย ครับ !!!!!!!!!~

Verified Member รูปส่วนตัว taewanon
    โพส
    2,807
    ผมรู้แต่ชื่อครับ ระดับดังๆทั้งนั้นชลบุรี

แดงบางทราย

สา ชลบุรี

เจ้าพระยาทีม ทัพอิน อยู่ศรีราชาหรือปาวหลังโรงพักถ้าจำไม่ผิด

โพส
    199
    ดัน นิส นึง ครับ

อยากช่วยอยู่ แต่ผมอยู่ ฉะเชิงเทรา...

ก็ ช่วยอัฟไปก่อนแล้วกาน..
    Zaa ด้อีก...เ

โรงกลึง พี่เต้ชลบุรี อยู่แถวกลางเมืองชลเลยครับ วัยรุ่นรู้จักหมด เเละร้าน ตาโค๊ก ชลบุรี ร้าน ตา เเดงบางทราย อยู่ตรงข้ามกะค่ายทหาร ร้านไม่ค่อยเปิดหรอก เเพงด้วย

ถ้าแถวๆ ศรีราชา ก็ ร้านตาฮัน อยู่แถวๆในเครือ และก็ บอลshop ศรีราชา อยู่ ตรงวงเวียน ศรีราชา ช่างหนึ่ง อ่าวอุดม(ร้านเพื่อนพี่ผมเอง) อยู่ตรงอ่าวอุดม ถนนไซโล ครับ

ถ้าร้านเเต่งสวยๆก็ จตุจัตรชลบุรี เเละร้าน ตานาย ตรง 4 มุมเมือง ตรงเเหลมฉบัง ในตัวเมืองชลก็มีเยอะครับ

โพส
    199
    ขอบคุณมากครับ ผม เด่วรอเก็บตังก่อนเนาะ เย็นๆ นี้ เด่วจะขี่เซอร์เวย์ดู ฮิ ๆ

โพส
    199
    ใครมีร้านใหนอีก มั้ย คร๊าฟฟฟ

เมืองชล น๊ จ้อยเรชชิ่ง แดงบางทราย

ศรีราชา ร้าน Jack อะไหล่ ร้าน ช่างหมา9กิโล ร้าน ตรี แล้วก้อ ร้านช่างใหม่ นอกโลก(พึงเปิด รถวิ่งดีมาก)

โพส
    199
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Orojimaru ดูโพส
    เมืองชล น๊ จ้อยเรชชิ่ง แดงบางทราย

ศรีราชา ร้าน Jack อะไหล่ ร้าน ช่างหมา9กิโล ร้าน ตรี แล้วก้อ ร้านช่างใหม่ นอกโลก(พึงเปิด รถวิ่งดีมาก)
    จ้อยเรชชิ่ง นี่ เห็นเค้าบอกว่า แต่ง เฉพาะ รถแข่งอย่าง เด่ว เหรอ คับ ????

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NXZ ดูโพส
    จ้อยเรชชิ่ง นี่ เห็นเค้าบอกว่า แต่ง เฉพาะ รถแข่งอย่าง เด่ว เหรอ คับ ????
    ร้าย จ้อย ท่อ KSR แพงมาก เคยโดนมา 3800 KSR ลูกโซ ชัก 3 เเต่วิ่งดีเสียงเพราะ สั้งตั้งนานกว่าจะได้

มีเบอร์ร้านเต้บ้างป่าวครับขอหน่อย

400cc รูปส่วนตัว sawadekub
    @Zone Pa๊TTa๊Ya๊!
    โพส
    3,538
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ •NUMNUM• ดูโพส
    โรงกลึง พี่เต้ชลบุรี อยู่แถวกลางเมืองชลเลยครับ วัยรุ่นรู้จักหมด เเละร้าน ตาโค๊ก ชลบุรี ร้าน ตา เเดงบางทราย อยู่ตรงข้ามกะค่ายทหาร ร้านไม่ค่อยเปิดหรอก เเพงด้วย

ถ้าแถวๆ ศรีราชา ก็ ร้านตาฮัน อยู่แถวๆในเครือ และก็ บอลshop ศรีราชา อยู่ ตรงวงเวียน ศรีราชา ช่างหนึ่ง อ่าวอุดม(ร้านเพื่อนพี่ผมเอง) อยู่ตรงอ่าวอุดม ถนนไซโล ครับ

ถ้าร้านเเต่งสวยๆก็ จตุจัตรชลบุรี เเละร้าน ตานาย ตรง 4 มุมเมือง ตรงเเหลมฉบัง ในตัวเมืองชลก็มีเยอะครับ
    Up+++++++++++++++++!

ดันให้ จ้า
    ฝากด้วยคับผม C L i C K!
    http://www.boyzathailand.com

400cc รูปส่วนตัว jarnate
    UdomSuK , ThaiLanD
    โพส
    2,824
    ดันด้วยๆๆ

600cc รูปส่วนตัว hanamishi45
    ChonBuRi(PatTaYa)
    โพส
    6,270
    ยังอยากรู้อยู่รึป่าวครับ
    พอดีไปถามราคามาเกือบทุกร้านในแถบ เครือ พัทยา สัตหีบ สำหรับร้านแต่งสวย
    แต่ร้านแต่งแรงนี่ก็รู้อยู่พอควร ทั้งจากประสบการ เพื่อนบอก อาจารบอก ต่างๆ
    Zone PatTaYa

โพส
    199
    พวกร้านแต่งสวยมากกว่าคับ ๆ

โพส
    6,270
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NXZ ดูโพส
    พวกร้านแต่งสวยมากกว่าคับ ๆ
    น่าจะมาไวกว่านี้นะครับ เพราะผมเพิ่งเอาไปบิ้วมาใหม่เอง
    พอดีแฟนผนเปนหลานกับเจ้าของร้านเลยได้ส่วนลด อิอิ

โพส
    199
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ hanamishi45 ดูโพส
    น่าจะมาไวกว่านี้นะครับ เพราะผมเพิ่งเอาไปบิ้วมาใหม่เอง
    พอดีแฟนผนเปนหลานกับเจ้าของร้านเลยได้ส่วนลด อิอิ
    เล่นเอ็มมั้ยคับจะได้คุยกันง่าย ๆ หน่อย = ="

โพส
    6,270
    เล่นเอ็มมั้ยคับจะได้คุยกันง่าย ๆ หน่อย = ="
    พอดีแฟนห้ามเล่นเอ็มอะครับ อิอิ
    คุยในนี้ก็ได้ครับ จะได้อัพไปในตัวด้วย

โพส
    6,270
    ลืมถาม อยู่แถวไหนครับ
    พอดีว่า ตอนนี้พวกผมกำลังจะตั้งโซนพัทยากัน แต่รับทุกคนในชลบุรี
    สนใจไหมครับ
    ตอนนี้พวกผมกำลังคุยรายละเอียดกันอยู่ คาดว่าต้นเดือนกุมภา หน้าจะได้ฤกษ์

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด