หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 123 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 48
    100cc รูปส่วนตัว spyflook
    โพส
    175

ขออนุญาติเล่า เรื่องหลอน !

สวัดดีครับชาว BZ !

ผมมีอะไรจะเล่าครับ ประสบการเรื่องหลอน '

2-3 วันที่ผ่านมาครับผมไปขับรถเล่นกับเพื่อนแถว มอ. มหาวิทยาลัยสงขลา ~

มันเป็นซอยหลัง มอ. อ้ะคับทางไม่มีไฟ เปี่ยว มากๆสองข้างทางเป็นป่าทึบ

เคยมีข่าวหลายๆเสียงหลายๆเรื่องราวในนั้นที่ผมได้ยินเค้าเล่ากันปากต่อปากประมาณ 2 เรื่องเด็ดๆเลย

คือ 1. ฆ่าหั่นศพยัดกระเป๋าเดินทาง รุ่นพี่ผมเล่าว่าเคยมีชาวต่างชาติเนี่ยแหละครับมาเที่ยวในภูเก็ตแล้วได้เสียกับ
    หญิงสาวในจังหวัดแล้วหญิงสาวคนนั้นเกิดท้องแล้วชาวต่างชาติก็จะหนีกลับประเทศหญิงสาวคนนั้นเลยตัดสินใจเก็บ
    พาสปอดไว้ชาวต่างชาติจึงฆ่าหั่นศพยัดกระเป๋าเดินทาง มาทิ้งหลัง มอ. ก่ หลอน ๆประสบการคนเจอกับตัว คือ
    วันนั้น รุ่นพี่ผมเนี่ยจะไปหาแฟนอีกฝั่งของหลัง มอ. เนี่ยเวลาประมาณ 4-5 ทุ่ม เขาขับรถได้ประมาณครึ่งทาง มอ.
    ไปเจอตรงปากทางที่เขาฆ่าหั่นศพคือเป็น รูปร่างผู้หญิง สวมชุด บางๆคล้ายชุดนอน ที่ใบหน้าเต็มไปด้วยลอยเย็บ
    แขนก็มีลอยเย็บแบบจะหลุดไม่หลุดอ้ะ เลือดเต็มเสื้อผ้าอ้ะ เมื่อรุ่นพี่ผมเห็นเท่านั้นแหละ บิดหมดปลอกครับ พอสิ้นสุดทางก่นอนบ้านแฟนเลย
    ตอนกลับก็ยอมอ้อมเป็นเรื่องที่ผมฟังแล้วไม่กล้าไปทางนั้นเป็นพักใหญ่คับ

2. ยายสปีด ! (เรื่องนี้เจอกับตัวครับ)
    เมื่อ 2-3 วันที่ผ่านมาคือเวลาห่างจากเรื่องฆ่าหั่นศพมาเป็นเวลา ครึ่งปีได้มั้งคับเรื่องฆ่าหั่นศพก่ไม่เกิดขึ้นอีกเลยหลังจาก
    เค้าได้ไปทำพิธีอะไรสักอย่างเนี่ยแหละคับหลังจากนั้นผมก่ มากินนํ้าชาสนุกสนานกับพวกเพื่อนที่ รร. คับประมาณ 4-5 คน
    หลังจากนั้นพี่ผมก็โทมาถามว่าอยู่ไหนจากนั้นพี่ผมบอกว่าเดียวไปกินด้วยพี่ผมก่ขับรถมานั่งกินได้สักครึ่งชั่วโมงก่พอดีคุยเรื่องยายสปีด
    เพื่อนผมมันบอกว่าได้ข่าวว่ามียายแบบไปเก็บพวกผักต่างๆในป่าเนี่ยกำลังจะข้ามถนนมีเด็กแว๊น 2 คนแข่งรถกันแล้วไปชนยายคนนั้น
    ตายคาที่แล้วหลังจากนั้นคนเก็บศพก็ปิดข่าวมาตลอดเพราะทางเส้นนั้นปกติไม่มีคนเข้าอยู่แล้ว แล้วยิ่งถ้าข่าวนี้แพร่ออกไปคนก็ไม่มีถนนก็น่าจะถูกปิด เค้าเลยคิดว่าไม่ปล่อยข่าวเพราะถนนพึ่งสร้างได้ 1-2 ปีอยู่ แต่สุดท้ายคนในวงในก่เอามาพูดแล้วเพื่อนผมไปรู้มาเลยเอามาเล่าให้พวกผมฟังว่าหากมีกลุ่มเด่กแว้นมาขับรถเสียงดังขับรถแว้นๆไรงี้ยายคนนั้นจะวิ่งตามหรือตัดหน้าสภาพที่เพื่อนผมเล่าคือวิ่ง 4 ขาคับแบบ แขนขา
    วิ่งเหมือนกับแมงมุมอ้ะแต่นี้ 2แขน2ขา แล้วคอหัก ผมก่บอกว่าโม้ไรงี้มันคงไม่มีจิงเพื่อนผมเลยท้าว่ากล้ารึป่าวหล่ะไปลองดู พี่ผมที่นั่งโต๊ะข้างๆก่บอกว่าเอาดิไม่ได้เข้าไปนานแล้วอีกอย่างพึ่งเปลี่ยนพระมาใหม่เลยคิดว่าคงไม่ีมีให้เห่นหลังจากกินกันเสร็จก่จัดเลยครับขับรถเข้าสายหลังมอ . รถเพื่อนผมมันได้ซิเอาเดิมๆมาทั้งนั้นแร่วผมมีรถขันเดียวที่เหลืออยู่อ้ะ ท่อเสียงดังผมก่บอกให้พี่คนที่มีพระขับแทนผม เมื่อเข้าไปปากทางเข้าก่ มีไฟ 2 ดวง นอกจากนั้นทางยาวไม่มีไฟยาวมากอ้ะผมก่ขับช้าๆแล้วไอ่คนที่ขับรถผมอ้ะมันขับกวนตีนอะแบบ ท้าทายอ้ะ ผมก่่ห่วงรถผมมันอะผมไม่ห่วงหรอกพอมาได้ครึ่่งทางรถเพื่อนผมยางแตกอ้ะ ไม่เหลืออะไฟก่ไ่ม่มีผมก่บอกบดไปก่อนอย่าจอดมันก็ขับไปช้าๆเรื่อยๆ
    แล้วรุ่นพี่นั้นอ้ะร้ิองเพลงขึ้นมาโคตรเสียงดังอะ 'แล้วยายอยู่ไหนโปรดออกมา ฉันยังอยู่ตรงนี้ไม่ไปไหน' 2 รอบครับเมื่อขึ้นอีกรอบแล้วยายอยู่ไหน ผมหันไปดูข้างหลัง ชิบหายของแท้คับ เป็นยายที่แกแบบผมขาวหน้าเต็มไปด้วยเลือดหน้าแตกด้วยอ้ะเห่นสมองเลยอ้ะ ขาหักข้างนึงวิ่ง 4
    ขาอะ ตามมาแบบ หัวเข่ามือหักหมดอ้ะเสื้อขาดยับนุงผ้าถุงของคนแก่ชอบใสอ้ะตามแบบ ห่างกันแค่ 1 คันรถผมตะโกนเลยเห้ย ' ไอ่เหี้ยบิด
    เพื่อนผมที่ขับไม่หันมาดูเลยคับบิดหมดปลอกแล้วดูกระจกหลังแล้วแบบเกร็งจนปลอกแฮนเหมือนจะพังอ้ะใช้แรงบิดมากกกก ' เพื่อนที่เหลือก็หันไปดูแล้วบิดตามผมมา ไอ่พี่คนนั้นก็นำผมไปแล้วทิ้งกันเลยอ้ะไม่พูดไรมาก เห้ยคำเดียวบิดเลยผมสงสารไอ่คนที่ยางรั่วมากที่สุด แบบยางก่รั่วแถมบิดหมดปลอกอีก แบบด้วยความที่กลัว ล้มก็ล้ม ที่รู้ๆไม่จอดแน่ มันเก่งหรือด้วยความกัวเลยไม่สนมั้ง บัดโคตรๆ แต่มันยังเอาอยู่อ้ะ พอจะสุดทางยายก็หายไปเลยอะคับ จากนั้นผมก่จะสัญญาว่าจะไม่เข้าแบบ ยาว ๆ พักใหญ่เลยไม่แน่อาจไม่เข้าไปเลยมั้ง = ='

ประสบการเป่นเด็กแว้นก่แว้นกันดีๆน้ะระวังเจอยายสปีดน้ะ เพราะยายสปีดมีอัคติกับเด่กแว้นมากจะไล่หรือจะวิ่งตัดหน้าเด่กแว้นเท่านั้นอ้ะ
    ขอบคุนครับได้มาระบายความอึดอั้นในใจให้ได้ฟังโคตรรกลัวเลยคับ ว่างๆมาภูเก็ตซิจะพาไปหา ยายสปีด 55

ไม่เชื่อ อย่าลบหลู่

600cc รูปส่วนตัว zkillerz
    โพส
    9,274
    หลอนโคตรๆดีครับ

สงสารคนยางรั่ว
    ช่วงนี้ไม่ได้เข้าเวปนะครับงานหลักเยอะมากไม่มีเวลาเล่นใครที่จะติดต่อ PM ทิ้งไว้ครับอาจจะตอบช้าหน่อยครับ

โพส
    175
    ี๊Up Up Up

Verified Member รูปส่วนตัว SpM[z]
    โพส
    10,181
    อ่านแล้วขนแขนลุกจริงๆเลย

โพส
    175
    อ่านแล้วช่วยอัพหน่อยค้าบบ

ไม่อยากให้ตก ไว้เตือนจัยเด่กแีว๊น !; )

เสียวดีครับ แต่ป่านนี้ วิญญาณเหล่านี้ คงได้ครบกำหนดสิ้นอายุไขไปเรียบร้อยแล้วมั้งครับ ไม่น่าจะอยู่ที่นั้นแล้วล่ะ
    รีวิว Smash 173cc http://www.suzukibikeclub.in.th/boar...hp?topic=172.0
    Suzuki Smash Pro 173cc - Test Run >> http://www.youtube.com/watch?v=dil1u4s6vM

โพส
    175
    คับบนี่ก่มีเหมือนกันหลัง มอ .

ผมไปถามพ่อผมพ่อผมบอกหลังมอ . ทุกที่จะมีเรื่องแบบนี้

อยู่ตลอดแหละคับ ที่ผมพึ่งรู้มาก่มี พระตาย แถวบ่อนํ้าจมนํ้าตายทั้งๆที่่นํ้าแค่ครึ่งตัว
    ืทั้งตัวเขียวชํ้าคับเหมือนเป็นรอยมือจับกดนํ้าเค้าบอก เหี้ยนๆมากๆหลัง มอ .

เรื่องยายสปีดผมเคยฟังในยูทูบหลอนดีเสียวๆ
    I-Con & Scoopy-I Club No.16 .

BoyzaThailand

100cc รูปส่วนตัว I_dexnakhon
    โพส
    378
    Up++..กรรมพี่ผมก้อเรียนอยู่มอ.หาดใหญ่(เดี๋ยวไปถามดูว่าโดนหรือป่าว555)
    ตำเตือน อย่าไปยึดติดกับตีนใคร เดี๋ยวจะตายศพไม่สวยน่ะจ๊ะ!!

400cc รูปส่วนตัว Aumzero
    บางพลี สมุทรปราการ
    โพส
    3,265
    หยดหยอง อ่านแล้วไม่กล้าขับไปที่เปลี่ยวๆไฟไม่มีเลย รถผมรถเดิมๆนะ
    BoyZa Club
    ZöNë BäNGNä No.50
    SäMütPräKäN
    http://www.boyzathailand.com/forum/s...28#post3914528

โพส
    175
    ๊up up

อย่าตกซิจ้าาาาาาาาา

โพส
    175
    อัพกันนหน่อยพี่น้องงง !

ยายสปีด

เรื่องนี้ดังเหมือนกัน เคยได้ยินมานานแล้ว
    ผมอยู่กรุงเทพ แกคงมาไม่ถึง ฮ่าๆๆๆ
    boyzathailand
    _ZöNë MY MIND

อ่านแล้วขนหัวลุกเลย......

ดันให้ครับ

อ่าน แล้ว ขนลุก

600cc รูปส่วนตัว Bes_W125
    "Tak" Province~*
    โพส
    5,180
    วิ่งสี่ขาได้ด้วย! เวรกรรม
    Wave125S'03 "Zone Tak"

"FREEDOM MODE"

250cc รูปส่วนตัว Pattarapiti
    โพส
    1,942
    โอ้ โห คอหัก วิ่ง 4 ขา น่ากลัว

แต่สิ่งผมกลัวทุกครั้งที่พูด
    หรือเวลาแฟนหยอกล้อ คือ
    " ระวังเบาะหลังจะไม่ว่าง จะมีมือมา กอด''
    ขับคนเดียว แต่เหมือนมีคนซ้อน
    ที่จริง มันจะไม่มีอะไร รู้ว่าเล่น
    แต่คนขับมันก็คิดนะ แหม ขับตอนกลางคืนด้วย

อย่าเล่นแบบนี้ กะคนขับ 2 ล้อนะจ๊ะ 55555+ กลัว

ซอยข้างวัดโคกนาวหรือเด็กสงขลาเรียกซอยคุณยายสปีด ใครเด็กสงขลาไม่รู้จักก็บ้าแล้ว เชื่อกันว่าหากขับรถมอเตอร์ไซด์เข้ามาใน
    ซอยคนเดียวหลังเที่ยงคืนในคืนเดือนมืดเเล้วจะเจอกับผีคุณยายสปีดหลอกเอา

100cc รูปส่วนตัว DarkestNight
    โพส
    212
    โห.....ผมนึกภาพไป จูออนโน้น เหอะๆหลอนหวะ แว๊กกกกก
    [ไม่โม] [ไม่แปลง] [ไม่แรง] [แต่แซงทุกคัน]!!

250cc รูปส่วนตัว เข้...สาย4
    Zone sai 4 โซนนี้ จัดเต็ม...!!!
    โพส
    1,168
    หลอนจิงๆ...ไม่กล้าอ่านจบ เลย...อ่านเป็นตอนๆไป

แล้วมี รูปประกอบด้วย...//////
    เข้...สาย4
    รับแบริ่ง คอนโซน ตามลายชอบ ตามลายสั่ง
    รับโมเครื่อง 2T 4T รับสั่งอะไหล่แต่ง แท้ เทียม

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 123 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด