สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

เชฟ อุด EGR ฝั่งไหนบ้างคับ

เชฟ อุด EGR ฝั่งไหนบ้างคับ เเล้วมีผลอะไรกับรถหรือป่าว

รถผมอุดสองฝั่งอ่ะครับ
    กล่อง ALPHA TECH "อยากรู้ ต้องลอง"
    กล่องดันราง SONIC BOOM "แรงจริง ตัวจริง"
    หัวฉีดแต่ง 8 รู ดึงหนักๆลึกๆยาวๆ
    โซนพระราม 2 ติดต่อ ตั้ม 086-906-1989

400cc รูปส่วนตัว WuT_Van
    โพส
    2,672
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ stang ดูโพส
    รถผมอุดสองฝั่งอ่ะครับ
    ตามนี้เลยครับ ผมก็อุด2ฝั่ง
    ecu=shop

Tuned by อ้า

Verified Member รูปส่วนตัว dearspeed
    31/178 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
    โพส
    2,293
    อุด2ฝั่งเลย คับ เอาออกแล้ว รถจะไม่เอา ไอเสีย เข้าไอ เผาไหม้ อีก 1ลดควัน 2 ห้องเครื่องสะอาด (มั้ง)

ฝั่งมอร์
    เตอร์อุดปะ่คับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aof@ ดูโพส
    ฝั่งมอร์
    เตอร์อุดปะ่คับ
    อุดด้วยครับ

ผมอุดแต่ฝั๋งมอเตอร์เป็นอะไรไหมหรือต้องอุด2ฝั๋ง

อุดทั้งสองฝั่งเลยครับ ไม่เป็นไร แค่สร้างมลพิษให้โลกนอสหน่อย^^

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด