หน้า 1 จากทั้งหมด 6 หน้า 123 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 116

สติกเกอร์บอยซ่าธีมปีที่ 3 + วิธีการสั่งซื้อด้านใน (มีของพร้อมส่ง)

สติกเกอร์บอยซ่า
    ของแท้จาก BoyzaThailand.com
    เป็นสติกเกอร์ 3M สีสะท้อนแสง
    ขนาดประมาณ 7x1 นิ้ว ขนาดกำลังดีติดได้ทุกที่ครับ

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	bz_pd1.jpg
ครั้ง:	90
ขนาด:	155.7 กิโลไบต์
ID:	578263

จำหน่ายโดยตรงจากทางเวป
    เพื่อให้สมาชิกสามารถ เป็นเจ้าของได้อย่างทั่วถึง
    ส่งถึงบ้าน ทุกจังหวัด ทั่วไทย ไม่ต้องหาซื้อให้ลำบากอีกต่อไป
    ชิ้นละ 40 บาทเท่านั้น

ค่าซอง + ส่ง EMS = 50 บาท

ชื่อ:	111.JPG
ครั้ง:	87
ขนาด:	307.4 กิโลไบต์
ID:	578264 คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	pic2.jpg
ครั้ง:	86
ขนาด:	79.3 กิโลไบต์
ID:	578265

ชื่อ:	pic1.jpg
ครั้ง:	85
ขนาด:	54.7 กิโลไบต์
ID:	578266 คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	pic3.jpg
ครั้ง:	87
ขนาด:	335.0 กิโลไบต์
ID:	578267

วิธีการสั่งซื้อ
    -------------
    1. จำนวนที่ต้องการ
    2. ไอดีในเวป(ถ้ามี) + ชื่อ + ที่อยู่ผู้รับสินค้า
    3. โอนเงินเข้าบัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ เลขที่บัญชี 948-0-07692-7 (Suttasinee Bunnam)

4. แจ้งรายละเอียดข้างต้น+การชำระเงินไปที่อีเมล์
    Office@boyzathailand.com
    (แจ้งการชำระเงินโดยการแจ้งวัน+เวลาในการโอน+จำนวนเงินให้ถูกต้อง)
    5. กรณีโซนหรือร้านค้า ที่ต้องการสั่งเป็นจำนวนมาก กรุณา PM สอบถามรายละเอียด

* ไม่ต้อง PM หรือเมล์ไปจองครับ เพราะสินค้าทำเสร็จมาแล้ว โอนเงินแล้วแจ้งรายละเอียด+การชำระเงินได้เลยครับ*
    **สั่งสินค้ามากกว่าหนึ่งอย่าง สามารถส่งรวมกันได้ครับ**

ตัวอย่างคิดราคา
    --------------
    สั่งซื้อ 4 ชิ้น (160)
    ค่าซอง +ส่ง EMS (50)
    รวมเป็นจำนวนเงิน 210 บาทเป็นต้น

ขอสงวนลิขสิทธิ์ Boyzathailand.com & Boyza Club
    การละเมิดถือเป็นความผิดตาม พ.ร.บ.ลิขสิทธิ์ ผู้เสียหายมีสิทธิ์ฟ้องร้องดำเนินคดีตามกฎหมาย

Verified Member รูปส่วนตัว mcchonda
    ✔ZöNë LäDPRäö﹏RäMKHäMHäёNG ♈ 상태에서.
    โพส
    2,826
    เราก็รออยู่นึกว่าหมดไปแว้วววว
    บัญชี 745-007-5721 ธ.กรุงเทพโรบินสันจันทบุรี นาย ฉัตรชัย วิสุทธิรัตน์

[Baned]
    โพส
    324
    ส่งเมลไม่เป็นอ่าคับ

มี แบบ 3M ไหมคับ ??

[Baned]
    โพส
    2,088
    ก้เนี่ย 3 m

400cc รูปส่วนตัว M_cons71
    โพส
    4,331
    พี่ครับ แบบ ที่ 2ไม่มีขายหรอครับ
    Ŵىะปىะłłஇง G.82
    ช่างอ้น เพชรเกษม81
    โรงกลึงเฮียโหลว พระราม3

อ.บางปลาม้า สุพรรณบุรี

อยากได้ที่เป็นแบบ หลายๆสีอะครับ อีกอย่างสั่งซื้อไม่เป็นอะครับ ไม่เคยสั่งของทางเน็ตสักที แนะนำหน่อยครับพี่น้อง...

BZ thailand อยากได้สติ๊กเกอร์เนี่ยอ่ะครับ
    boyza club
    ZöNë SäMütPräKän

ก็คือ ท่านต้องไปธนาคารเพื่อโอนเงิน เข้าบัญชีของ boyza จากนั้นเก็บสลิป แล้วแสกนจากนั้น แจ้งชื่อ ID ในเวป + ชื่อ + ที่อยู่ที่จะรับสินค้า พร้อมทั้ง วันเวลา จำนวนสิ้นค้าที่สั่ง + จำนวนเงินที่ส่ง

แล้วก็ส่งไปที่ email : Office@boyzathailand.com
    Name : Ball Rama II

50cc รูปส่วนตัว t.sang
    Bang Saen, Chon Buri, Thailand, Thailand
    โพส
    81
    ถ้าผมจะสั่งก็คือต้องโอนเงิน เข้าบัญชีของ boyza แล้วแจ้งชื่อ ID ในเวป + ชื่อ + ที่อยู่ที่จะรับสินค้า พร้อมทั้ง วันเวลา จำนวนสิ้นค้าที่สั่ง + จำนวนเงินที่ส่ง แล้วก็ส่งไปที่ email : Office@boyzathailand.com ใช่ไหมครับ

Verified Member รูปส่วนตัว thaidom
    มหาชัย เอกชัย บางบอน กระทุ่มแบน "
    โพส
    5,317
    5 แผ่นนี้กี่บาทอะครับ ^^

แล้วโอนเงินเส็จแล้วค่อยแจ้งไปที่ อีเมล + เวลาโอนพร้อมที่อยู่เลยไช่ป่ะครับ

ช่วย PM บอกผมทีพี่
    โทร 087-7007153 "กาย"

100cc รูปส่วนตัว milkziicc
    โพส
    212
    มี แบบ เดว ร๋อคร่ะ

400cc รูปส่วนตัว M_cons71
    โพส
    4,331
    ตามนั้นครับ
    Ŵىะปىะłłஇง G.82
    ช่างอ้น เพชรเกษม81
    โรงกลึงเฮียโหลว พระราม3

อ.บางปลาม้า สุพรรณบุรี

ถ้าไปซื้อด้วยตัวเองได้ไหมครับ

ขอนแก่นก็ยากมีครับ
    สนับสนุนโดย
    ZöNëKhönKäën
    ร้านเจริญเเอร์ขอนเเก่น
    ป๋าอ๊อดเค้าจัดให้

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yakuzablack ดูโพส
    ก็คือ ท่านต้องไปธนาคารเพื่อโอนเงิน เข้าบัญชีของ boyza จากนั้นเก็บสลิป แล้วแสกนจากนั้น แจ้งชื่อ ID ในเวป + ชื่อ + ที่อยู่ที่จะรับสินค้า พร้อมทั้ง วันเวลา จำนวนสิ้นค้าที่สั่ง + จำนวนเงินที่ส่ง

แล้วก็ส่งไปที่ email : Office@boyzathailand.com
    แล้วถ้าวัยรุ่นไปซื้้้้อเองใด้ที่ไหนครับหรือมีเบอร์โทรสั่งใหมครับ

250cc รูปส่วนตัว start
    ßΘчŹΛ_ŹΘИΣ_ⓡⓐⓜⓐ_2
    โพส
    2,198
    กี่วันถึงได้ของครับ รบกวน PM ที

UP
    UP UP
    UP UP UP
    UP UP UP UP
    UP UP UP UP UP
    UP UP UP
    UP UP UP
    UP UP UP
    UP UP UP
    UP UP UP
    UP UP UP

250cc รูปส่วนตัว start
    ßΘчŹΛ_ŹΘИΣ_ⓡⓐⓜⓐ_2
    โพส
    2,198
    โอนเงินไปแล้วนะครับ ช่วยเช็คที

Verified Member รูปส่วนตัว Cawaii_Emo_Mio
    ก็แค่ รถFinoเดิมๆ ล้อขอบ12นิ้วเท่านั้น
    โพส
    21,333
    คุณบอยครับ ถ้าผมสั่ง 5แผ่นนี่ แผ่นละ 30บาท คูณ 5 เท่ากับ 150 บาทแล้ว +ค่าส่ง-กับซอง นี่ คิด 50 บาทป่าวครับ รวมเป็น 200ถ้วนใช่ไหมครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 6 หน้า 123 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด