สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12
    50cc
    19/2 ม.3 ต.สิบเอ็ดศอก อ.บ้านโพธิ์ จ. ฉะเชิ
    โพส
    79

ขาย ls 125 แอลเอส 125 เครื่่องเดิมโรงงาน

ขอขายรถสักคันครับ
    ข้อมูล รถมือเดียวครับ เป็นแอลตัวเก่าผมแปลงเป็นตัวใหม่
    ชุดสีเทียมแท้ๆ ล้อคอม ยาง IRC ใหม่ๆ ท่อเดิมมีปลายตัวใหม่ให้ครับ สีทำใหม่ทั้งคัน มีตำหนิตรงชุดสีในรูป(จอดล้มครับ)ขี้เกียดซ่อม ท่อมุดที่เห็นใส่อยู่เพิ่งใส่ครับ เสียงมันเร้าดี
    เครื่องเดิมโรงงานไม่ปลอก Size Sd เปลี่ยนซิลปั้มน้ำกับ ประเก็นฝาแล้วครับ นอกนั้นเดิมๆ เครื่องเงียบ แน่นๆครับ ดีมาก อะไหล่มีคบทั้งคันครับ
    ทะเบียนขาดต้องจดใหม่ เอกสารครบ
    ตั้งราคาขายไว้ 23000 บาทครับ ของซื้อ ของขายราคาคุยกันได้ครับ ย้ำอีกทีนะครับ ราคาคุยได้นะครับสนใจจริงมาดูลดได้เยอะถ้าอยากได้จริง
    รูปไม่ชัดเท่าไหร่ใช้ มือถือถ่าย ลองพิจารณาดูครับ รถอยู่ ฉะเชิงเทราครับ
    มีของแถมเยอะนะครับ ชุดสีแท้ๆไม่แตกหักก็มีแต่ต้องไปทำสีใหม่ และอย่างอื่นอีกมากมาย

50cc
    19/2 ม.3 ต.สิบเอ็ดศอก อ.บ้านโพธิ์ จ. ฉะเชิ
    โพส
    79
    ราคาคุยได้ครับ ของแถมเพียบ บอกแล้วไงอยากได้จริงๆ ลดได้เยอะ

สภาพดีมากเลย สวย/แรง/...ชอบครับ
    มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือ...ความล้มเหลว

Upppppppppppp
    จิ๊กโก๋มีกรรม***ZoNe Prachautid 72***

50cc
    โพส
    79
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ smash756 ดูโพส
    สภาพดีมากเลย สวย/แรง/...ชอบครับ
    ขอบคุณครับ

ดันไปคับบบบบบบบบบบ

50cc
    โพส
    79
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ของแรง ดูโพส
    ดันไปคับบบบบบบบบบบ
    ขอบคุณครับ

50cc
    โพส
    79
    วันนี้ยังเงียบๆอยู่ครับไม่เห็นมีใครโทร ขอ up หน่อยละกัน

ผมว่าที่ไม่มีคนโทรมาอ่ะ เพราะราคามันแรงไปครับ รูปในดิส ผมๆยังขาย 16,000 เอง เครื่องเดิมโรงงานไม่ค่อยได้ขับด้วย เพราะรถอยู่กรุงเทพ(ตำรวจเยอะ)เน้นโหดแต่ไมมันวิ่งก้ไม่รู้55555

50cc
    โพส
    79
    อัพครับ ราคาแรงแต่ต่อรองได้ สภาพพร้อมใช้ครับทุกอย่างครับ เปลี่ยนอะไหล่ที่สำคัญแทบหมดทั้งคันครับ
    อีกอย่างของแถมเยอะมากๆครับ ถ้าไม่เอาของแถม ก็ลดได้เยอะครับ ตัวจริงสีใหม่มากๆมีตำหนิเท่าที่เห็น สติ๊กเกอร์ ติดไม่ครบเท่านั้นเอง แต่มีให้ครับ

ช่วยดันครับ

50cc
    โพส
    79
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ชีพ ดูโพส
    ช่วยดันครับ
    ขอบคุณครับ

สีดูปองค์แห้งช้า นะครับ ไม่ใช่สีกระป๋อง

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด