สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

แจ้งเรื่องทำการล้าง Tag ทั้งหมดครับ

เริ่มกันใหม่นะครับ
    เพราะที่ผ่านมามั่วกันเยอะเหลือเกิน
    เราจะได้มีแท็กสะอาดๆใช้กัน

ใครใช้ Tag ไม่เป็นไม่ต้องใส่มานะครับ ปล่อยไว้ว่างๆ
    ถ้าใส่มั่วมา แบนนะครับ

--------------------

Tag คืออะไร
    ถ้าแปลง่ายๆ ก็คือป้ายชื่อหรือป้ายกำกับ สำหรับกระทู้ที่เราตั้งขึ้นมา
    เท่ากับเปรียบได้ว่า Tag ก็เป็น Keyword ตัวหนึ่ง

ตัวอย่างเช่น ตั้งกระทู้ที่เกี่ยวกับสาวๆ ก็จะใช้ Tag ว่า sexy
    ทีนี้กระทู้พวกนี้ก็จะเท่ากับอยู่ในกลุ่ม keyword ที่ต้องการเป็นต้น

อยากรู้เพิ่มเติม ลองถาม google ดูครับ

Verified Member รูปส่วนตัว teerasuk01
    Phisanulok///บางกระทุ่ม
    โพส
    4,022
    - -*

ขอไปหาความรู้ก่อนนน
    แรงตามตัง แต่ไม่พังตามใคร

Five Ways Philok Club

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด