สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

ไครรู้จักร้าน ชา พระราม 9 บ้าง

ไครรู้จักร้าน ชา พระราม 9 บ้าง
    อยากรู้ว่ารู้เเถวไหนครับ อยากไปทำบ้าง

600cc รูปส่วนตัว pongrit moo
    โพส
    6,528
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ rug ดูโพส
    อยากรู้ว่ารู้เเถวไหนครับ อยากไปทำบ้าง
    จะทำอะไรเหรอครับ
    [IMG][/IMG]

^
    ^
    ^
    จะผ่าท่อครับ

Verified Member รูปส่วนตัว MoDzaP
    ป่าตอง...บ้านเมีย
    โพส
    2,830
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ rug ดูโพส
    ^
    ^
    ^
    จะผ่าท่อครับ
    น้าชาไม่ได้ผ่าท่อน่ะครับ....ทำเเต่เครื่อง
    ส่วนร้านก็อยู๋ ตลาดโพธิ์ เเก้ว ลาดพร้าว 101 เข้าไปแล้วอยู่ฝั่งขวามือ

[Baned]
    โพส
    231
    พี่คับลูกโซวาวโซรถฟีโนคาบูเอ็นโป
    ใส่นมนูน้ำมันเบอร์ไรหลอคับ

ชา ไม่ได้ ทำ ท่อ หรอ ครับ

เคย เห็น ผ่าน ๆ ท่อ สูตร ร้านชา พระราม9

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evosions ดูโพส
    ชา ไม่ได้ ทำ ท่อ หรอ ครับ

เคย เห็น ผ่าน ๆ ท่อ สูตร ร้านชา พระราม9
    ใช่ ผมเห็นเค้าลงหนังสืออยู่นิคับ
    ท่อก็ของร้านเค้า

ร้านชา เหมือนจะใช้ท่อแดงสายสี่นะครับ
    รถผมไม่แรง แต่พี่แซงผมหรือยัง

Verified Member รูปส่วนตัว not-sw2@hotmail.com
    โพส
    6,339
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Na' No ดูโพส
    ร้านชา เหมือนจะใช้ท่อแดงสายสี่นะครับ
    ถูกต้องครับน้าชาท่อแดงสายสี่

แล้วทำเผสชาพระรามเก้า

ท่อสูรตมีโอราคาอยู่2800-3300

ครับส่วนถ้าทำรถรับครับแต่บางช่วงอาจช้าหรือยังไม่รับ

เพราะเค้าทำเครื่องส่งอยู่อะครับ

ผมก็พอรู้ผมรถผมทำร้านเค้าอยู่
    ไปให้ถึงที่สุดแล้ว หยุดที่คำว่า พอ

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด