หน้า 1 จากทั้งหมด 4 หน้า 123 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 62

ท่อกู่มหาชัยVSท่ออ่วนออมเงิน

พอดีผมจะเอา ท่อ มีโอเดิมไป ผ่าอะ ทำ ลูกCB ชัก3 ร้านไหน วิ่ง ดัง เพราะๆ กว่า ครับ

ช่วยเนาะนำที่ครับ

ส่วนมากใน สนาม จะใช้ท่อกู่มหาชัยนะ

เอาท่อ มีโอไป ทำครับ

Verified Member รูปส่วนตัว fandek
    นครศรีธรรมราช ปักษ์ใต้บ้านเรา^^
    โพส
    6,180
    ท่อกู่มหาชัยอีกเสียงครับ

สุดยอดเรื่องท่อสำหรับผม ผมให้ กู๋มหาชัย ครับ

กู่มหาชัย +1 ครับ
    ชีวิต คือ การเดินทาง

Verified Member รูปส่วนตัว SpM[z]
    โพส
    10,181
    กู๋ครับ^^

400cc รูปส่วนตัว Hash`
    โพส
    4,146
    +1 กู่มหาชัย ^^
    (( ของเค้าดีจิง ๆ นะ ))

Auto ต้อง กู่ เท่านั้น !!
    toOnza PRa TeD THai
    สงกราน..คอนหวัน

เทพ เเท้ เทียม .. วิ่งได้เหมือนกัน

คุนอยู่ใกล้ที่ไหนอ่ะคับ แต่ถ้าเป็นผม ผมว่า ร้านกู่ ทำสวยกว่าคับ งานเชื่อมนี่ เนียนๆเลย แต่ราคาจะสูงกว่าตาอ้วน นิดหน่อยนะคับ
    เลขที่บัญชี 110-2-16593-1 ชื่อบัญชี นายชาญณรงค์ น้อยเอี่ยม
    ธนาคารทหารไทย

089-121-2871 นุ๊ก ครับ

250cc รูปส่วนตัว pi siam 43 EP
    อยู่ไหนก็ได้โตแล้ว
    โพส
    1,639
    ตากู่อีกเสียง
    BoyZa Club
    ZöNë RäMä 3
    พี่หนุ่ยสติกเกอร์ สวนผัก N S
    ช่างแมวนครปฐม โรงกลึงชาตินครชัยศรี BB Pin 218457D9

600cc รูปส่วนตัว Bes_W125
    "Tak" Province~*
    โพส
    5,028
    กู่ มหาชัย เลยจ้า

งานเชื่อมเค้าเนียนจริง

เสียงท่อสั่งได้ดั่งใจเราเลย...

Verified Member รูปส่วนตัว zaalek
    โพส
    4,099
    เพื่อนผมขายอยู่สนใจไหมครับ ท่อมีโอผ่า CBชัก3 ร้านนาถสุทธิสาร สถาพสวยๆเลย สน pm มาล่ะกัน
    Nouvo Mx Club No.11
    LäDPRäö UNLIMITED CLUB No.11

นาจสุทธิสาร ก็ใช้เล่น
    OK ... น้าชอบ !
    แรงตามตังค์ แต่ไม่พังตามใจ
    เซ็ทรถเป็นทัวริ่งจะให้วิ่งเหมือนเรซซิ่งได้ไง !

Verified Member รูปส่วนตัว aumlight
    คลอง 6 / ธัญบุรี-ปทุมธานี
    โพส
    4,878
    เห็นชื่อกระทู้แล้วตกใจ

ท่อร้านกู่มหาลัย กับ ร้านอ่วนออมเงิน

ร้านอ่วนออมเงิน สงสัยจะเป็นร้านใหม่

555+

http://www.cefiro-thailand.com/showthread.php?p=572649

สั่งได้เลยส่งทางไปรณีย์งานมาตรฐาน กู่หมาชัย เฮย มหาชัย งานเค้าดีจริงครับ

เค้าจะให้ค่าเปอร์เซนในการเชียป่าวนิ อิอิ

ใช้อยู่ครับท่อเดิมเดินค่อร้านนี้โอเคครับ ราคากับคุณภาพเหมาะสมดีครับ

Verified Member รูปส่วนตัว aumlight
    คลอง 6 / ธัญบุรี-ปทุมธานี
    โพส
    4,878
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ohaza ดูโพส
    http://www.cefiro-thailand.com/showthread.php?p=572649

สั่งได้เลยส่งทางไปรณีย์งานมาตรฐาน กู่หมาชัย เฮย มหาชัย งานเค้าดีจริงครับ

เค้าจะให้ค่าเปอร์เซนในการเชียป่าวนิ อิอิ

ใช้อยู่ครับท่อเดิมเดินค่อร้านนี้โอเคครับ ราคากับคุณภาพเหมาะสมดีครับ
    ผมว่าจะไปเดินคอ + ผ่าปลายท่อ เวฟ 125 ใหม่อ่ะ

อยากจะขับไปร้านกู่ มีใครไปถูกบ้างมั๊ยครับ

600cc รูปส่วนตัว Bes_W125
    "Tak" Province~*
    โพส
    5,028
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aumlight ดูโพส
    เห็นชื่อกระทู้แล้วตกใจ

ท่อร้านกู่มหาลัย กับ ร้านอ่วนออมเงิน

ร้านอ่วนออมเงิน สงสัยจะเป็นร้านใหม่

555+
    เออน่ะ จริงด้วยแฮะ ไอ่เราก็ลืมสังเกต 555+
    Wave125S'03 "Zone Tak"

"FREEDOM MODE"

งงเหมือนกัน ..........

ร้านอ่วนออมเงิน ผมก็ว่าร้านอะไร

ร้านอ้วนออเงิน ครับ

อ้วน ออเงิน อีกเสียง
    มีแบบเป็นของตัวเองมีทีมดังๆใส่กันมากมาย และอีกอย่างหาซื้ออยากไม่เหมือนท่อตากู่มหาชัยร้านอะไหล่แถวบ้านผมก็มีแล้วอะ
    Attached Thumbnails Attached Thumbnails คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	PIC_0589-.JPG
ครั้ง:	43
ขนาด:	91.6 กิโลไบต์
ID:	87460  
    แม็ค อ่างทอง ซื่อนี้ไม่มีเสีย
    (นิยมผลงาน...ไม่นิยมคำพูด)

หน้า 1 จากทั้งหมด 4 หน้า 123 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด