หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 26

ใครเล่น เกมSF มัง เข้ามาเลย เลย

ใคร มีโปร SF มัง ครับๆๆ

คลายเคลียด มัง

ผมเล่นห๊ะ

แต่อย่าโปรเลย..บอกตรงๆ"เกรียน"
    รถไม่แรง แต่ใจกูแซงมุงไปแล้วปลอมบ้างจริงบ้างกะลังดี

Verified Member รูปส่วนตัว taewanon
    โพส
    2,807
    ผมก็เล่นอยู่คับ วันละนิดคลายเครียด แต่ไม่มีโปร

Verified Member รูปส่วนตัว Cawaii_Emo_Mio
    ก็แค่ รถFinoเดิมๆ ล้อขอบ12นิ้วเท่านั้น
    โพส
    21,333
    เล่นครับ ตอนนั้นนะ เด่วนี้ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์แนวยิงแล้วล่ะ

ถ้าเล่นก้อ เล่นPB กับ SA อ่ะ SFเกรียนเยอะ ชอบโปรกันจัง ไม่ชอบอ่ะ จะโปรกับทำหoกอะไรของพวกมันก้อไม่รู้เนอะ จิงป่ะ แบบว่าจะเล่นทั้งทีไม่มีฝีมือในการเล่นเองอะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Cawaii_Emo_Mio ดูโพส
    เล่นครับ ตอนนั้นนะ เด่วนี้ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์แนวยิงแล้วล่ะ

ถ้าเล่นก้อ เล่นPB กับ SA อ่ะ SFเกรียนเยอะ ชอบโปรกันจัง ไม่ชอบอ่ะ จะโปรกับทำหoกอะไรของพวกมันก้อไม่รู้เนอะ จิงป่ะ แบบว่าจะเล่นทั้งทีไม่มีฝีมือในการเล่นเองอะ
    ถูกต้องนะคับ
    รถไม่แรง แต่ใจกูแซงมุงไปแล้วปลอมบ้างจริงบ้างกะลังดี

sf เกมไรอะ เป็น แต๋ dota อะ อิ อิ
    ...................ไม่เน้นแรง เราเอาไว้เบิ้ลเกรียวกราววว...

http://www.boyzathailand.com/forum/s...

7. SF น่าเบื่อ โปรมากมายเกรียนเยอะมากเด๋วนี้เล่นแต่ PB และ Audition ครับ..

เล่น ครัฟ

เล่น ยุ ๆ

7/7 อ่า

มัน ดี ๆ

ไม่เหมือน กับ พวก BP

เล่ย แล้ว ยัง ๆ ๆ ไม่ รุ้

เคลื่อน ไหว ไม่ เหมือน กาน อ่า

Verified Member รูปส่วนตัว aumlight
    คลอง 6 / ธัญบุรี-ปทุมธานี
    โพส
    4,878
    โปรเยอะ เกรียนเพียบ

ยิงไม่โดน ก็หาว่า อ่อน

ยิงโดนก็หาว่า กาก

ไม่มีอะไรดีซะอย่าง

ผมคิดว่า SF เป็นเกมส์แรก ที่โปรและเกรียนเยอะมากที่สุด

ผมเล่นคับ

ถ้าจะใช้โปร อย่าเล่นดีกว่าคับ

^^
    █ ▇ ▆ ■ ✚【อดีตเป็นสิ่งที่เปลี่ยนแปลงไม่ได้】✚ ■ ▆ ▇ █

www.bOyzathailand.com

Verified Member รูปส่วนตัว taewanon
    โพส
    2,807
    ใช้กล มันก็ว่ากาก

แล้วอยากรู้ว่ามันชอบสไน ทำมั้ยมันไม่ไปตั้ง ห้องสไนโดยเฉพาะละ(ขอระบาย)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taewanon ดูโพส

แล้วอยากรู้ว่ามันชอบสไน ทำมั้ยมันไม่ไปตั้ง ห้องสไนโดยเฉพาะละ(ขอระบาย)
    ถูกต้องห๊ะ...แล้วจะมีทำไมกล

Verified Member รูปส่วนตัว Cawaii_Emo_Mio
    ก็แค่ รถFinoเดิมๆ ล้อขอบ12นิ้วเท่านั้น
    โพส
    21,333
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aumlight ดูโพส
    โปรเยอะ เกรียนเพียบ

ยิงไม่โดน ก็หาว่า อ่อน

ยิงโดนก็หาว่า กาก

ไม่มีอะไรดีซะอย่าง

ผมคิดว่า SF เป็นเกมส์แรก ที่โปรและเกรียนเยอะมากที่สุด

ครับ เกมส์SF นี้เป็นเกมส์ที่หาโปร ง่ายมากๆ ตอนนั้นนะเด่วนี้ GM จับหมดแล้วครับเหมือนกับRagnarok online อ่ะ ตะก่อนRagnarok ผมก้อบอทเองอ่ะ อิอิ บอทเองเปิดแม่งทั้งคืนเดวนี้GMทำเวอร์ชั่นใหม่เลยโปรกันน้อยอ่ะส่วนมากจะโปรก้อสมัครไอดีใหม่แล้วโปรกับบอทตัวละครที่สร้างใหม่ อิอิ โปร24ชม. แถมเด่วนี้แรคไม่เหมือนสมัยก่อน คนเล่นน้อย ...ตะก่อนแรกๆใหม่ๆเงินM Mละ 200-300 ค่อยๆๆหดลงมาเหลือเอ็มละ บาท2บาท 555+ตะก่อนเล่นอยู่ มีเงินเอ็ม 1000กว่าเอ็ม โดนแบนไปละกรรมตามสนองไปแฮ็กเค้ามาด้วย 555+ เลยแบนถาวรไปซะเดวนี้ไม่ได้เล่นละแร๊ค มีเพื่อนที่เล่นในเกมส์แล้วรู้จักกันยังโทรมาชวนบอกว่ามาเล่นแร๊คกันดีกว่าวะ ผมบอกมันไปเลยกุไม่เล่นแร้ว แม่งขี้เกียดหาของ มันบอกเด่วให้ สาด ให้ของกุก้อของกากๆ 555+ กุเลยไม่เล่นดีกว่า ตะก่อนเล่นฟรี เด่วนี้หรอ เติมบัตรครับ ขอบอก

โพส
    21,333
    แถมเติมบัตร 10ชม.55บาทก้อไม่พอครับ ต้อง 15วัน 189 ใช่ไหมหว่า.... จำไม่ได้ละเลิกเล่นไปจะ5ปี ล่ะ 555+

เวงกรรมมาตั้งกระทู้
    ให้เค้าระบายกันซะงั้น
    ทำไม่ได้ หรือ ไม่ได้ทำ

แป่วๆ

150cc รูปส่วนตัว tyloveple
    โพส
    785
    ผิดหมวดนะครับ ^^

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tyloveple ดูโพส
    ผิดหมวดนะครับ ^^
    ตามนี้เลย รักษาระเบียบ หน่อยครับ กฎตามเวปบอดก็มี

600cc รูปส่วนตัว Bes_W125
    "Tak" Province~*
    โพส
    5,031
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Cawaii_Emo_Mio ดูโพส
    ครับ เกมส์SF นี้เป็นเกมส์ที่หาโปร ง่ายมากๆ ตอนนั้นนะเด่วนี้ GM จับหมดแล้วครับเหมือนกับRagnarok online อ่ะ ตะก่อนRagnarok ผมก้อบอทเองอ่ะ อิอิ บอทเองเปิดแม่งทั้งคืนเดวนี้GMทำเวอร์ชั่นใหม่เลยโปรกันน้อยอ่ะส่วนมากจะโปรก้อสมัครไอดีใหม่แล้วโปรกับบอทตัวละครที่สร้างใหม่ อิอิ โปร24ชม. แถมเด่วนี้แรคไม่เหมือนสมัยก่อน คนเล่นน้อย ...ตะก่อนแรกๆใหม่ๆเงินM Mละ 200-300 ค่อยๆๆหดลงมาเหลือเอ็มละ บาท2บาท 555+ตะก่อนเล่นอยู่ มีเงินเอ็ม 1000กว่าเอ็ม โดนแบนไปละกรรมตามสนองไปแฮ็กเค้ามาด้วย 555+ เลยแบนถาวรไปซะเดวนี้ไม่ได้เล่นละแร๊ค มีเพื่อนที่เล่นในเกมส์แล้วรู้จักกันยังโทรมาชวนบอกว่ามาเล่นแร๊คกันดีกว่าวะ ผมบอกมันไปเลยกุไม่เล่นแร้ว แม่งขี้เกียดหาของ มันบอกเด่วให้ สาด ให้ของกุก้อของกากๆ 555+ กุเลยไม่เล่นดีกว่า ตะก่อนเล่นฟรี เด่วนี้หรอ เติมบัตรครับ ขอบอก
    อันนี้จริง ผมก็เคยเล่นแร๊คนาร๊อค....ตั้งแต่โดนแฮ๊กมา+ต้องซื้อบัตรชั่วโมงเล่น

...ผมเลยถอดใจเลิกเล่นไปสะเลย....ยิ่งเล่นยิ่งติด ยิ่งเล่นยิ่งเครียด....

600cc รูปส่วนตัว Bes_W125
    "Tak" Province~*
    โพส
    5,031
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taewanon ดูโพส

เหอะ ผมไม่สนใจหรอก จริงๆแล้ว ผมเองก็ได้ทั้ง สไน และ กล นั่นแหละ

มันอยากพิมด่าก็ปล่อยมันไป ถ้าเราไม่ตอบกลับมันเดี๋ยยวมันก็เงียบไปเองแหละ...

พวกเกรียนคีย์บอร์ด....

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด