สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

Lightbulb กรอบเพ้นส์?

ถามจริงใส่กรอบเพ้นส์โดนจับหรือป่าวครับ เห็นบางคนโดนจับ ผมก็งงอยู่
    #อะไรจะเกิด ก้อต้องเกิด !!
    ขนาดคุมกำเนิด ยังเกิดได้เรย !! 55'

------------------
    ขนาดคุมกำเนิด ยังเกิดได้เรย !! 55'

โดนดิครับ ก็ไม่ไปแจ้งเปลี่ยนสีอะ
    ถ้าแจ้งก็อาจไม่โดน
    แต่ถ้าพี่เขาจะเอา ยังไงเขาก็จะเอาให้ได้
    รถผมไม่แรง แต่พี่แซงผมหรือยัง

400cc รูปส่วนตัว BossNiKuB
    โพส
    4,049
    แล้วแต่พี่เค้าครับ เพ้นแล้วไปแจ้งเปลี่ยนสีด้วย
    พ่อ...คงเป็นช่างไฟ ปู่...คงเป็นช่างไม้ แม่...คงเป็นนักวัดภาพ

ลูกอย่าง...เลย ชอบสร้างกระแส ตอแหล สร้างภาพ

600cc รูปส่วนตัว zkillerz
    โพส
    9,264
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ peacezii ดูโพส
    ถามจริงใส่กรอบเพ้นส์โดนจับหรือป่าวครับ เห็นบางคนโดนจับ ผมก็งงอยู่
    ถ้าสีตรงเล่มไม่โดนนะครับ

ผมนูโวลายดันลอป แดง/ดำมีแถบขาว ทะเบียน แดง/ดำ

ตำรวจมันก็จะเล่นผมอยู่แต่ผมบอกไปว่าโดนข้อหาอะไร

มันบอกสีไม่ตรงเล่มผมถามว่าไม่ตงตรงไหนครับทะเบียนแดงดำรถก็แดงดำมันบอกมีลวดลายไม่ใช่ของเดิม

ผมบอกมันไปว่าถ้าผิดจริงเขียนใบสั่งมาเลยเดี๋ยวไปเปรียบเทียบปรับที่โรงพักเองมันก็ไม่เขียนครับมันรู้อยู่แก่ใจ

รถคุณจะทำแบบไหนก็ได้ขอให้สีพื้นตรงตามคู่มมือเพื่อนผมทำลายโดเรม่อนสีน้ำเงิน ในทะเบียนก็น้ำเงิน ก็ไม่โดนครับ

ถ้าจะใส่แนะนำหาสีพื้นที่ตรงกับทะเบียนครับเราจะไม่ผิด
    ช่วงนี้ไม่ได้เข้าเวปนะครับงานหลักเยอะมากไม่มีเวลาเล่นใครที่จะติดต่อ PM ทิ้งไว้ครับอาจจะตอบช้าหน่อยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ zkillerz ดูโพส

ผมนูโวลายดันลอป แดง/ดำมีแถบขาว ทะเบียน แดง/ดำ

ตำรวจมันก็จะเล่นผมอยู่แต่ผมบอกไปว่าโดนข้อหาอะไร

มันบอกสีไม่ตรงเล่มผมถามว่าไม่ตงตรงไหนครับทะเบียนแดงดำรถก็แดงดำมันบอกมีลวดลายไม่ใช่ของเดิม

ผมบอกมันไปว่าถ้าผิดจริงเขียนใบสั่งมาเลยเดี๋ยวไปเปรียบเทียบปรับที่โรงพักเองมันก็ไม่เขียนครับมันรู้อยู่แก่ใจ

รถคุณจะทำแบบไหนก็ได้ขอให้สีพื้นตรงตามคู่มมือเพื่อนผมทำลายโดเรม่อนสีน้ำเงิน ในทะเบียนก็น้ำเงิน ก็ไม่โดนครับ

ถ้าจะใส่แนะนำหาสีพื้นที่ตรงกับทะเบียนครับเราจะไม่ผิด
    โหดอ่ะลูกพี่!!!!!!! ไมไม่ตบปากสักที ...เวรเอ๋ยพวกหาตัง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ zkillerz ดูโพส

ตามท่านนี้เลยครับ

จะใส่กรอบลายการ์ตูน หรือลายกราฟฟิก ลายอะไรก็แล้วแต่ขอให้แบล็คกราวเป็นสีที่ตรงกับเล่นรถของเรา เป็นอันว่าผ่านครับ

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด