สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 18 จากทั้งหมด 18

All new dmax โหลดเท่ารัยครับ

ผมใส่te37ขอบ18. อยากรุ้ว่าโหลดหน้ากี่นิ้วหลังกี่นิ้วครับรบกวนหน่อย

หน้า 3 หลัง 4 หรือ หน้า 2 หลัง 3 จัดไปครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ DEEบางนรา ดูโพส
    หน้า 3 หลัง 4 หรือ หน้า 2 หลัง 3 จัดไปครับ
    โหลด หน้า 3 หลัง 4 จะเตี้ยไปไหมครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

All new d-max cab 4 2.5 VGS บูสไม่เกิน 30 ปอนด์

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AUTOSHOPbyเบื่อคนนินทา ดูโพส
    ผมใส่te37ขอบ18. อยากรุ้ว่าโหลดหน้ากี่นิ้วหลังกี่นิ้วครับรบกวนหน่อย
    หน้า 2.5 - หลัง 3 หรือไม่ก็3.5

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ DEEบางนรา ดูโพส
    อยากได้แบบหล่อๆ ก็หน้า3 หลัง 4 ถ้าอยากใช้งานสะดวกก็ หน้า 2 หลัง 3
    ถ้าคุณแน่!!อย่าแพ้ดีเซล " บริการทุกระดับประทับใจ ไปไม่ไกลเดี๋ยวก็กลับมา "

150cc รูปส่วนตัว toeygee
    81/1 ม.4 ต.หลักชัย อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศร
    โพส
    513
    ของผมหน้า 2.5 หลัง 3 คัฟ พอบรรทุกได้อยู่
    Attached Thumbnails Attached Thumbnails คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	482710_449836361763205_1935000411_n.jpg
ครั้ง:	31
ขนาด:	99.9 กิโลไบต์
ID:	1164030  

ของผมถ้าจำไม่ผิดหน้า3 หลัง5
    Attached Thumbnails Attached Thumbnails คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	DSC01138.jpg
ครั้ง:	26
ขนาด:	84.7 กิโลไบต์
ID:	1164058  
    ศูนย์ซ่อมรถยนต์ที่ได้มาตรฐาน อู่กลาง เคาะ ทำสี จ.นครปฐม
    http://www.ch-chokchai.com/

ของผมก็หน้า 2นิ้วหลัง3นิ้ว หน้าใส่ปลอกสตัส หลังก็ชักแนบแผ่5ออกกลับแนบแผ่น4กล่องโหลด2นิ้วครับ แต่ว่าจะดักแนบแล้วล่ะ เครื่องเริ่มทำแล้ว ตามนี้ฮะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Porsung_jukjuk ดูโพส
    ของผมก็หน้า 2นิ้วหลัง3นิ้ว หน้าใส่ปลอกสตัส หลังก็ชักแนบแผ่5ออกกลับแนบแผ่น4กล่องโหลด2นิ้วครับ แต่ว่าจะดักแนบแล้วล่ะ เครื่องเริ่มทำแล้ว ตามนี้ฮะ
    ทำมาจากร้านไหนครับ แนะนำหน่อย
    ถึงพี่จะสั้น........แต่ลั่นห้องนะจ๊ะ

ผมอยู่ชลบุรครับ แต่ทำเองครับ คุณไปร้านที่เขารับโหลดเตี้ย ครับหรือร้านที่เขารับซ่อมโช๊คอัพ โมฯโช๊คอัพก็ได้ครับ เขาทำให้ได้ แล้วโช๊คหลังก็หาซื้อโช๊คอัพใหม่ด้วยครับแหนบดีแม็กมันอ่อนครับหาโช๊คแยน็งหน่อย งบน้อยก็ อแมนด้า ฯ งบเยอะก็โช๊คยี่ห้อดังๆครับจบดีปรับระดับได้ ที่สำคัญโช็คหน้าต้องนึบครับ เดี๋ยวปีกนกจะกระแทก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Porsung_jukjuk ดูโพส
    ของผมด้านหลังรองกล่อง3นิ้วชักแหนบแผ่นสุดท้ายออกแผ่นที่4ไม่ได้กลับ จะเป็นอะไรไหม

All new d-max cab 4 2.5 VGS บูสไม่เกิน 30 ปอนด์

150cc รูปส่วนตัว n_u_t_oo
    โพส
    513
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ notepyo ดูโพส
    ของผมด้านหลังรองกล่อง3นิ้วชักแหนบแผ่นสุดท้ายออกแผ่นที่4ไม่ได้กลับ จะเป็นอะไรไหม
    เหมือนผมเป๊ะเลยรอฟังด้วยคนครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ n_u_t_oo ดูโพส
    เหมือนผมเป๊ะเลยรอฟังด้วยคนครับ
    .ใช่ครับ ตอนนี้ปรับโช้คเป็นเบอร์1แล้วยังแข็งอยู่เลครับ หรือว่าต้องไปกลับแหนบตัวที่4 ถึงจะนิ่มอ่ะ

ชักแหนบแผ่นที่5ออกกลับแผ่นที่4แล้วนุ่มไหมครับจะได้ไปทำบ้าง

150cc รูปส่วนตัว n_u_t_oo
    โพส
    513
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ notepyo ดูโพส
    .ใช่ครับ ตอนนี้ปรับโช้คเป็นเบอร์1แล้วยังแข็งอยู่เลครับ หรือว่าต้องไปกลับแหนบตัวที่4 ถึงจะนิ่มอ่ะ
    ถ้าไม่กลับก็ถอดออกก็ได้ครับแต่มันจะห้อยเวลาเราบรรทุกหรือมีใครนั่ง แต่ถ้ามีโช้คแล้ว ปรับโช้คเอาก็ได้ครับ

ปล.ถูกผิดก็ขออภัยครับ

ขอถามคับทำไมต้องโหลดหน้าหลังไม่เท่ากัน ผมอยากโหลด หน้า2 หลัง2

ปกติรถมาจากศูนย์ ข้างหลังจะสูงกว่าหน้าครับ (สูงกว่าเท่าไรไม่แน่ใจเหมือนกัน) ดังนั้นจึงนิยมโหลด หลังมากกว่าข้างหน้า เพื่อให้ความสู.ของข้างหน้ากับข้างหลังใกล้เคียงกันครับ
    ถ้าจะโหลดเท่าๆกันก็ได้ครับ แล้วแต่คนชอบ

250cc รูปส่วนตัว JunioR™
    กรุงเทพนี่แหละ!!
    โพส
    1,443
    หน้า 3 หลัง 4 ชักแหนบบรรทุกออก เป็น หน้า 3 หลัง 5 ตามดิสเพลย์ครับ
    Junior'25 Racing

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด