หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 33

ถามเรื่องท่อรถกระบะครับ

พี่ๆครับ
    D-Max เครื่องเดิมโบเดิม อะไรก็เดิมๆทุกอย่าง ไม่ได้แต่งอะไรเกี่ยวกับเครื่องเลย
    แต่อยากได้ท่อเสียงเพราะๆไว้ขับเล่น อ่ะครับ

ต้องทำท่อยังไงเหรอครับ

ไปร้านน้าแอบเลยครับ
    [size=24pt][ [สมาคมคนรักครอบครัว แห่ง BoyZa [ No.87 ] ][/size]

250cc รูปส่วนตัว golff
    โพส
    1,183
    ม.เจริญเลยคับพี่ บ้านแพ้วแหล่มเลย

รถเดิมๆ เสียงก้โหดได้
    ทรงพระเจริญ

ชบา & ช่างเบิร์ดไม่ได้โชว์เหลือไม่ได้เหนือใครทำไปเพราะใจรัก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ golff ดูโพส
    ม.เจริญเลยคับพี่ บ้านแพ้วแหล่มเลย

รถเดิมๆ เสียงก้โหดได้
    ร้านอยู่ไกลจากเทพนครเยอะไหมกอล์ฟ

หรือคนละทาง
    AE Racing Garage FLUKEPIN:27BB1401

250cc รูปส่วนตัว pong47
    โพส
    1,451
    ยิงตรงหน้าเพลาเลยคับ.....เเจ่ม
    Boy film
    ECU-SHOP + ช่างอุ๊ คลองอ้อม
    สามโง่โคกระบือรับรื้อไม่รับซ่อม!!

โพส
    1,183
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Fluke88 ดูโพส
    ร้านอยู่ไกลจากเทพนครเยอะไหมกอล์ฟ

หรือคนละทาง
    อยู่ก่อนถึงสนาม แล้วก้อยู่ก่อนถึงวัดที่ ฟลุค ไปแวะด้วยอะ

ไปเมื่อไหร่โทรมาเด๋วบอกทางไห้
    ทรงพระเจริญ

ชบา & ช่างเบิร์ดไม่ได้โชว์เหลือไม่ได้เหนือใครทำไปเพราะใจรัก

พี่ชื่ิอ กอล์ฟ ใช่ไหมครับ
    ร้าน ม.เจริญ อยู่ส่วนไหนของบ้านแพ้วครับ
    ุถ้าเข้าจากถนนพระราม 2 อ่ะครับ
    จะถึงก่อนโรงบาลบ้านแพ้ว หรือเลยโรงบาลไปครับ

พอดีผมอยู่สมุทรปราการครับ
    แต่ไปเอาผลไม้กับพ่อแถวนครปฐมทุกวัน
    แต่ไม่้เคยได้้เจอ

ขอบคุณทุึกความเห็นครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ themark ดูโพส
    ร้าน ม.เจริญ อยู่ส่วนไหนของบ้านแพ้วครับ
    ุถ้าเข้าจากถนนพระราม 2 อ่ะครับ
    จะถึงก่อนโรงบาลบ้านแพ้ว หรือเลยโรงบาลไปครับ

แต่ไปเอาผลไม้กับพ่อแถวนครปฐมทุกวัน
    ถ้าพี่เข้าบ้านแพ้วจากทางพระราม2 วิ่งเข้าไปเรื่อยๆจะเจอปั๊ม คราวเท็ก ซ้ายมือร้านจะอยู่ขวามือเยื้ยงๆกัน (สามแยกพอดี)

ขอบคุณมากครับพี่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ golff ดูโพส
    อยู่ก่อนถึงสนาม แล้วก้อยู่ก่อนถึงวัดที่ ฟลุค ไปแวะด้วยอะ

ไปเมื่อไหร่โทรมาเด๋วบอกทางไห้
    เดี๋ยวทำจะให้กอล์ฟ พาไปทำเหละ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ themark ดูโพส

อยู่แถวไหนผมก็อยู่สมุทรปราการ แถวบางพลี
    AE Racing Garage FLUKEPIN:27BB1401

ผมอยู่สำโรงครับ
    พี่ชื่อไรครับ
    ผมมาร์ค นะครับ
    อายุ 18 คับผม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Fluke88 ดูโพส
    เดี๋ยวทำจะให้กอล์ฟ พาไปทำเหละ

อยู่แถวไหนผมก็อยู่สมุทรปราการ แถวบางพลี
    พวกพี่ๆเล่น M กันไหมครับ
    ผมมีเรื่ิองสอบถามพวกพี่ๆหลายเรื่องเลยครับ

โพส
    1,183
    ผมมีเรื่ิองสอบถามพวกพี่ๆหลายเรื่องเลยครับ

หรัดดีคับ มาร์ค ผมกอล์ฟคราบ ยินดีที่ได้รู้จัก

อยากรู้เรื่องอะไรเรามีกูรูผู้รู้เรื่องรถอยู่ ไว้มามิตติ้งด้วยกันนะ
    ทรงพระเจริญ

จัดไปผมฟลุ้ค fluke_yodin@hotmail.com แอดมานะอยู่สำโรงไม่ไกลกัน ไว้มีมิ๊ตติ้งไปพร้อมกัน ว่าแต่ไปทำท่อมายัง

ยังไงแอดมาคุยละกัน

จัดไปผมฟลุ้ค fluke_yodin@hotmail.com แอดมานะอยู่สำโรงไม่ไกลกัน ไว้มีมิ๊ตติ้งไปพร้อมกัน ว่าแต่ไปทำท่อมายัง

ยังไงแอดมาคุยละกัน
    ผมแอดไปแล้วครับ

แล้วพี่กอล์ฟชบาเล่น M ไหมครับ
    ขอหน่อยได้ไหมครับ

ช่วยผมด้วย ผมชื่อโก้อายุ 16

อยากแต่งรถ กะบะ อีซุซุ ครับ แต่ยังไม่ค่อยรู้เรื่องอะครับ

อยากขอ เข้ากลุ่มหรือ ขอคำปรึกษาด้วยคนครับ *-*
    โก้ซ่าส์ PM

[COLOR="#00FF00 เบื้อแล้ว ลูกโต ดันโลดีกว่า PM[/COLOR]/

Cool

ว่าจะไปทำอยู่แต่รอใส่โบ 3000ก่อนครับ จะได้มีเสียงฟู้วว...โทรไปถามที่ ม.เจริญแล้ว d-max 2500 เวลายกไม่ค่อยดังครับต้องโบ 3000 แต่เสียงโหดแน่นอน

ราคาเท่าไหร่คับท่อ

2.5ยิงลงเพลาร้านม.เจริญท่อไอเสียอ่ะ

2500เสียงไม่โหดหรอ

ECU=SHOP

VS TURBO

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด