สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12

ขายมีโอตัวเก่า ราคาถูก9000

ขายมีโอตัวเก่านะครับ สภาพดี เครื่องปกติ
    แต่ที่ดังคือ ลูกปืนในเเคร้งแตกเปลี่ยนไม่แพง ไม่เกิน 500 หล่อกครับ แล้วก็ยังไม่ล้างคาบู นอกนั้นปกติ
    อุปกรณ์เดิมทั้งหมด ขาเเค่ขาตั้งคู่ กับ กันตก
    รถมีทะเบียนพร้อมโอน ผู้ซื้อเอาไปโอนเองนะครับ ภาษีขาดเมื่อ 11 ก.พ.56 ครับ ไม่มีเวลาต่อ
    สาเหคุที่ขายคือมีรถหลายคันไม่มีเวลาเอาคันนี้เปลี่ยนลูกปืน จึงเอามาขาย
    รถสามรถสงได้ ทางไปรษณีย์ หรือ NTC ผู้ซื้ออกค่าส่งเองครับ
    ขายที่ ราคา 9000 ครับ ต่อรองได้ PM ครับ

อยู่มหาสารคามนะครับ ถ้ามารับรถเองจะดีมาก มีอะไรโพสไว้ หรือ Pm เดี๋ยวผมมาตอบครับ ไม่สะดวกรับโทรศัพท์
    อันนี้คือคลิปเสียงนะครับ สตาทครั้งเดียวติด แต่ในรคลิปไม่ได้สตาทหลายวัน
    รูปอาจจะมัวไปหน่อยนะครับ มันมืด

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย kanzars : 04-05-2013 เมื่อ 17:22
    ถึงผมจะไม่หล่อ แต่ผมก็น่าห่อกลับ บ้าน

อัพพพ
    ถึงผมจะไม่หล่อ แต่ผมก็น่าห่อกลับ บ้าน

ต่อรองได้นะครับ

แัพพพ

อัพพพ

อัพพพพ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nattakij ดูโพส
    อัพพพพพพพ
    ขอบคุณครับบ

อัพพพพ

อัพพพ

มีคลิปชัดเจน ชอบคับ upupup

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aekultra ดูโพส
    มีคลิปชัดเจน ชอบคับ upupup
    ขอบคุณครับผม

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด