สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3
    Verified Member
    แม่สายโฮมสเตย์ อ.แม่สาย
    โพส
    13

มีทติ้งครั้งที่ 4 โรงเรียนเชียงรายปัญญานุกูล 1/9/56

แจ้งกิจกรรมมีทติ้งประจำเดือนสิงหาคม วันที่ 1 กันยายน 2556 จัดกิจกรรมบริจาคขนม,และสมทบทุนเงินค่าอาหารกลางวันเด็กพิเศษ ณ โรงเรียนเชียงรายปัญญานุกูล เวลา 11.30 น.
    ปล.(จำนวนนักเรียนประมาณ 400 กว่าคน)
    -ค่าอาหารกลางวันสำหรับโรงเรียน ขึ้นอยู่กับสมาชิกบริจาคเป็นยอดเงินรวมแล้วมอบให้กับทางโรงเรียน
    -ขนมเราจะต้องซื้อไปมอบให้กับทางโรงเรียน ใครสนใจก็เตรียมขนมให้พร้อมด้วยเลยครับ

##นัดพบกันที่ร้านช่างหนุ่ม 10.00 น.วันที่ 1/9/56
    ##นัดพบกันที่ปั๊ม ปตท.ประสพสุข 10.30 น. วันที่ 1/9/56

Verified Member
    แม่สายโฮมสเตย์ อ.แม่สาย
    โพส
    13
    ประมาณการคร่าวๆ ตอนนี้ยอดเงินบริจาคมีทั้งสิ้น 8900 บาท วันเสาร์ช่วงบ่ายๆ จะทำการสรุปยอดเงินอีกครั้งนึง ว่าเราจะนำเงินไปใช้ส่วนไหนบ้างครับ
    1.จัดซื้อขนม
    2.ทุนอาหารกลางวัน(สำหรับโรงเรียน)
    3.เพิ่มมาใหม่ขอความเห็นด้วยครับ.....ใส่ซองเป็น...ทุนการศึกษาสำหรับน้องๆ จะดีไหมครับ ใส่ซองระหว่าง 300 หรือ 500 บาท แล้วแต่ความเหมาะสมของจำนวนเงินอีกทีครับ

สำหรับข้อ 3 หากมีความเห็นว่าควรจัดเป็นทุนการศึกษา เกิน 10 ไลค์ เราจะได้แจ้งทางโรงเรียน คัดสรรเด็กมารับทุนการศึกษาครับผม....

50cc รูปส่วนตัว jumboaom
    โพส
    89

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด