หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 34

โซนิด หร่อๆ ลดๆ

ขาย โซนิคตัวใหม่แท้ สภาพ หร่อๆสักคัน
    เก็บรายละเอียดหมด ไม่ต้องทำเพิ่ม
    เอกสาร ครบ พ.ร.บ ขาดต่อ 4เดือน สีตรงเล่ม

ภายนอก แต่งสวย

* ชุดสีน้ำเงิน-ขาว เลี่ยมๆ
    * สตาดมือ ทีเดียวติด
    * ล้อ DID 1.4 สีทองล้วน ไม่คด ไม่ดุ้ง ซี้ลวดวิ้งๆ
    * มือมือเบรค แบมโบ้ แท้
    * เบรคแบมโบ้หน้า-หลัง ก็อบ[aaa]
    * ดุม หน้า-หลัง ชุบ
    * จานเบรคแบริ่ง
    * สายเบรคถัก สีดำ หน้า-หลัง
    * ท่อสูตร อ้วน ออเงิน ปลายบาน [มีท่อเดิมผ่าให้]
    * โช๊คแก๊สหลัง YSS โช๊คหน้าเดิม ทำสีชา
    * ยาง IRC หน้า-หลัง
    * แกนโช๊ค สีทอง แฮน หมอนรองแฮน ชุบ
    * สวิงอามหลัง ปิเนียม
    * หม้อน้ำ ซีบี
    * เคฟล่า 8 ชิ้น[สีดำ7 เขียว1]
    * เกียร์โยงแต่ง คันเตะเกียเดิม
    * ประกับ domino ทั้งสองฝั่ง
    * เบ้ากุญแจ เบิก0 ใหม่
    * แคร้ง สีดำ ยิงทราย
    * น็อต โกโร่ 80% ของรถ
    * อะไหร่ ชุบอีกมากมาย

[อะไหร่เดิม มีให้นิดหน่อยครับ]

ภายใน

* ลูกเดิม ไซส์ 250
    * แคม ดำคลองเตย
    * คาบู เอ็นโป คว้านปาก
    * ชัก 3
    [เครื่องไม่มีปัญหาแน่นอนครับ]

**สาเหตุ**
    ขอเปิดที่ 29500 น่ะครับแพงข้ามเลย [ราคาสุดท้าย]
    ทางบ้านต้องใช้เงิน ค่าเทอมสูง
    รถใช้งานน้อยส่วนมากจอด
    จันทร์-ศุกร์ ไป รร ไป-กลับ 6 กม.
    รถรักษาครับฝนแทบไม่ได้โดน
    ล้างและเช็ดตลอดครับ น้ำมันเครื่อง เปลี่ยนทุก2เดือน
    จะใช้งานก็ได้ จะแว๊นก็ดี คุ้มแน่นอน
    *มาดูตัวจริงได้ครับ มีนบุรี รามอินทรา 083-882-5933 [ปอนด์]

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย chaipon : 28-09-2013 เมื่อ 22:26

ดันหน่อยยยๆ

สวยๆครับ..ราคาไม่แพงด้วย
    ระดับเทพ zone on nut มีดีกว่าที่คุณคิด !

ขอบคุณครับ !!

เคฟร่าดำ ตรงครอบสเตอแยกขายป่าว หรือ ทำมาจากที่ไหนอะคับ อยุ่รามอินทราเหมือนกัน
    .~!! แท้เทียมกู ไม่ว่ากูไม่รู้ กูดูไม่เป็น !!~.

๛`o:ไหล่กูแwJ กูไม่ แซJมึJหaoก`๛

โทษทีครับ ไม่ขายแยก อะไหร่จาก ตลาดทรัพย์เจริญทั้งสิ้นครับ

up up up สนคุยครับ

250cc รูปส่วนตัว fue_fha
    บางนาราม2...and...เชียงรายบ้านแม่
    โพส
    1,410
    สวยครับ ขายได้ไวๆๆ นะครับ
    สุราคือยาพิษ เติมน้ำแข็ง+โซดาสักนิด เพื่อลดพิษสุรา

ขอบคุณครับ สนใจโทรมาน่ะครับ
    ยังรอคุณอยู่

600cc รูปส่วนตัว hot2010za
    โพส
    6,515
    ชื่อ เอ อยู่อยู๋ปทุม กลุ่ม Nouvo Club Thailand และ โซนปทุม-รังสิต ติดต่อได้ที่ 0859397011

ขอโทษ ครับ ผมต้องการใช้เงิน

400cc รูปส่วนตัว Biird
    ซ.มังกร - เฟื่องฟ้า9 เฟส5, พฤกษา3 นนท์
    โพส
    4,362
    สวยจุงเบยครับน้อง
    ไม่กาก - ไม่โกง - ไม่นักเลงหน้าคอม - ไม่ด่าใครก่อน
    อย่าเก๋าเดียวโดนตีน คนขี่CBR เก็บเงินกู้ !

ดันนหน่อยคับบ

สนใจ สอบถามได้

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด