สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12

คาร์บู N-PRO

ฟีโน่เดิมๆ ใส่ คาร์บู N-PRO แล้วจะไล่ลงป่าวคับ ไครเคยใส่มั่งคับ ใส่กรองด้วยนะคับ วิ่งดีเดิมป่าวคับ

ไล่หนะมันไล่ให้ลงได้ แต่อาจจะวอดตอนกระชากคันเร่ง

แต่มันจะเกิดความจำเป็นไปหรือป่าว เดียวนี้น้ำมันแพงนะครับ
    ใส่เข้าไปก็ใช่จะวิ่งดีกว่าเดิม เผลอๆไล่ไม่ดีแย่กว่าเดิมอีก

อยากให้น้ำมันลงเยอะกว่าเดิมอะคับ มีวิธ๊ไหนอีก คาร์บูเดิมมันบิดไม่ค่อยติดมืออะคับ ฟีโน่เกย์แยกทำไงก้ได้แค่100-105 เองอะคับ ชุดข้างอย่างเดียว

ใส่แคมจะดีขึ้นป่าวคับ แล้วใส่ยี่ของไครดีคับ

400cc รูปส่วนตัว Mr.KiTTinKaSem
    โพส
    3,998
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ saro1 ดูโพส
    อยากให้น้ำมันลงเยอะกว่าเดิมอะคับ มีวิธ๊ไหนอีก คาร์บูเดิมมันบิดไม่ค่อยติดมืออะคับ ฟีโน่เกย์แยกทำไงก้ได้แค่100-105 เองอะคับ ชุดข้างอย่างเดียว

ใส่แคมจะดีขึ้นป่าวคับ แล้วใส่ยี่ของไครดีคับ
    ใช้คาร์บูเดิม แต่เปลี่ยนสปริงไปใช้ของโซนิคครับ

ลงแคม + กล่องแต่งครับ

เปลี่ยน สปริง แล้วมันจะเป็นยังไงอะคับ ซื้อได้ที่ไหนคับ ราคาเท่าไร

400cc รูปส่วนตัว Mr.KiTTinKaSem
    โพส
    3,998
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ saro1 ดูโพส
    เปลี่ยน สปริง แล้วมันจะเป็นยังไงอะคับ ซื้อได้ที่ไหนคับ ราคาเท่าไร
    ทำให้ อัตราการเร่งดีขึ้น บิดติดมือ ขี่สนุกขึ้นครับ

ราคาประมาณ 100 บาทครับ

150cc รูปส่วนตัว chin-fino
    Roi Et , Thailand
    โพส
    750
    ถ้าอยากใส่คาร์บูสองจังหวะ แนะนำคาร์บูแดชครับ บิดติดมือ น้ำมันก็กินตามมือบิดเหมือนกัน ถ้าใส่คาร์บูเดิม ก็เปลี่ยนสปริงตามด้านบนครับ ไม่ต่างกันมาก

ตัวเกย์แยก ลงแคมชุดข้างจะถึง 120 ป่าวอะคับ

250cc รูปส่วนตัว pa_per
    โพส
    1,372
    ตัวเกย์แยก ลงแคมชุดข้างจะถึง 120 ป่าวอะคับ
    ไม่น่าถิงเพราะกล่องมันตัด

1000cc รูปส่วนตัว finosz
    โพส
    14,131
    คาบูแดชก็พอมั้งครับลูกเดิม N-proผมว่ามันเกินความจำเป็นไป

400cc รูปส่วนตัว Ve ProKing
    โพส
    2,653
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ finosz ดูโพส
    คาบูแดชก็พอมั้งครับลูกเดิม N-proผมว่ามันเกินความจำเป็นไป

เอ็นโปรไว้ทำ 53วาล์วไทเกอร์ขึ้นไป +กับชัก5

ตาวิ เชียงใหม่ By.ลูกโต...โมถึก จ้าวเก่าจ้าวเดิม 083-9429915 บัญชี กสิกรไทย 6632021176
    Line : userarea88

http://www.boyzathailand.com/forum/threads/447720-

250cc รูปส่วนตัว _" Frong 98 "_
    โพส
    1,463
    สปริงโซนิคผมมีนะคับ
    คนปากหมา

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด