สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 16 จากทั้งหมด 16

คาร์บูแดช !!!

คือรถผมใส่คาร์บูแดช แล้วรู้สึกว่ามันกินน้ำมันโคตรๆ

ใครมีวิธีขับแบบประหยัดมั่งอ่างิ

แล้วก้ คาร์บูเสียงมันดังโคตรๆ

ใครมีวิธีลดเสียงมั่งอ่าคร๊าฟ

แล้วประเก็นรั่ว มันจะทำให้ความเร็วรถตกไหม

(ขอนอกเรื่องหน่อยนะ)

เผิดกรองหรอคับใส่นมหนูเบอไหนคับ
    อะไหล่อื่นๆเพียบ
    http://www.facebook.com/pages/PethMotor/336566946397642

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kongchankaa ดูโพส
    เผิดกรองหรอคับใส่นมหนูเบอไหนคับ
    ไม่รู้อ่ะ ให้ร้านเขาทำให้ทุกอย่าง
    (ลืมถามด้วย เหอๆ)

100cc รูปส่วนตัว BANGRUK
    เจริญกรุง46 ตรอกบ้านอู่ 3/2
    โพส
    285
    ไล่น้ำมันไม่ลงอะดิ เปลี่ยนนมหนูดิ

อยากรู็ด้วยว่าทำไมเสียงมันถึงดัง แล้วทำไงให้มันไม่ดังอ่าครับ ไล่ยังไง

1000cc รูปส่วนตัว pvplane05
    กรุงเืทพฯ ฝั่งธน!!
    โพส
    14,012
    ดังเพราะ เปลือยกรอง ครับ จะให้เงียบๆต้อง กรองเต็ม

**แค่อยากจะเฟี้ยว

ใส่กรองเงียบเลย

กรองเต็มถอดไส้กรองออกกำลังดีนะ

อัพ ๆ ๆ ๆ .

1000cc รูปส่วนตัว kornalone
    โพส
    12,405
    กรองเต็มๆ เงียบดีครับ เครื่องไม่พังเร็ว เพราะฝุ่นด้วยครับ คาบูไม่สกปรกเร็วด้วย

....

Yamaha Mio 115 Club BoyzaThailand

ขอถามด้วยคนนะครับ

ใส่คาบูแดชแล้วใส่กรองเดิมได้มะ

ใช่ครับกินมากว่าเดิมมากแต่วิ่งกว่าเดิม
    ลองร้นเข็มน้ำมันแล้วใล่นมหนูให้เล็กลงน่าจะกินน้ำมัน้อยลงครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ palmkungza ดูโพส
    คือรถผมใส่คาร์บูแดช แล้วรู้สึกว่ามันกินน้ำมันโคตรๆ

ใครมีวิธีขับแบบประหยัดมั่งอ่างิ

แล้วก้ คาร์บูเสียงมันดังโคตรๆ

ใครมีวิธีลดเสียงมั่งอ่าคร๊าฟ

ลองถอดหัวเทียนดูครับ เผื่อร้านไม่ได้เปลี่ยนนมหนูมา ลองดูว่าน้ำมันหนารึปล่าว
    352-241-941-6
    บัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาบางบัวทอง
    ชื่อบัญชี นายศรายุทธ รื่นเสือ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ watka_nouvo ดูโพส
    กรองเต็มถอดไส้กรองออกกำลังดีนะ

ตามนั้นเลยคับ...
    THE FINO -----> โหมด "อิสระ" !?! . . .

ผม ว่า กิน น้ำ มัน ก็ ปก ติ ของ คาร์บู ลูก โต อะ นะ แต่ คำ ว่า กิน มาก ของ คุน ขนาด ไหน

เสียง ดัง เป็น ปก ติ ของ คาร์บู แดช คับ มัน จะ คำ ราม จิงๆ

เคย เปรียบ เทียบ คาร์บูแดช กะ เค เหลี่ยม แดช จะ คำ ราม กว่า แต่ เค เหลี่ยม ซะ อีก

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด