สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายสดผ่อนHonda Dream Supercubสีชมพูเครื่องเดิมเล่มครบสวยๆพร้อมใช้งานขาย29500เท่านั้นๆ

ขายสดผ่อนHonda DreamSupercubสตาร์ทมือดิสหน้าเครื่องดีมากเล่มครบ
    ราคาขาย 29500 เท่านั้นนะครับ สวยๆใสๆ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    ผ่อนดาวขั้นต่ำ 6500 ผ่อนแล้วแต่เลือกระยะเวลาการผ่อนนะครับ
    ลูกค้าผ่อนต้องอยุ่ กทม ฝั่งธน
    เอกสารออกรถใช้ คนค้ำ บัตร ทะเบียนบ้าน สลิบเงินเดือน
    จัดไฟแนนท์ วันจันทร์-เสาร์ 9-4 โมงครับ
    ซื้อสดมีบริการส่ง ค่าส่งตามระยะทางจ้างรถขนส่ง
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Dream Supercub สตาร์ทมือ
    มีดิสหน้า แล้วหายห่วง
    จดทะเบียนปี 2557
    ไมล์วิ่งไป 2 หมื่นกว่า
    เครื่องยนต์เดิมๆไม่แต่งเครื่องครับ ขี่ดีนิ่มๆสบายครับ
    ไม่ดัง ไม่หอน ควันไม่ไหลครับ
    เล่มทะเบียน ชุดโอนลอย ทุกอย่างครบทั้งหมด
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่างครับ
    เคฟล่าแท้ 3 ชิ้น
    ล้อcom
    สายเบรคหน้าแท้ หัวเลสทอง
    ไล่น๊อตทองทั้งคัน
    น้ำมันเครื่องพึ่งถ่าย
    ใครหารุ่นนี้อยุ่ ลองเข้ามาดูมาลองกันได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูรถได้ทุกวัน ทุกเวลา พร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกัน ไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    Attached Thumbnails Attached Thumbnails คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	1.jpg
ครั้ง:	0
ขนาด:	134.7 กิโลไบต์
ID:	1808330   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	2.jpg
ขนาด:	123.2 กิโลไบต์
ID:	1808331  

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	4.jpg
ขนาด:	139.7 กิโลไบต์
ID:	1808332   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	5.jpg
ขนาด:	117.0 กิโลไบต์
ID:	1808333  

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	7.jpg
ขนาด:	68.2 กิโลไบต์
ID:	1808334   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	8.jpg
ขนาด:	60.6 กิโลไบต์
ID:	1808335  

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด