สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายสดผ่อนHonda Supercubปลายปี58สตาร์ทมือเครื่องยนต์เดิมๆครับ
    ราคาขาย 29500 เท่านั้นนะครับ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    ดาวขั้นต่ำ 3000 ผ่อนแล้วแต่ระยะเวลาการผ่อน
    เอกสารในการออกรถ บัตร ทะเบียนบ้าน สลิบเงินเดือน คนค้ำ
    จัดไฟแนนท์ วันจันทร์-เสาร์ เวลา9-4 โมงนะครับ
    ลูกค้าผ่อนต้องอยุ่ กทม ฝั่งธน
    ซื้อสดมีบริการส่ง จ้างรถขนส่ง ค่าส่งตามระยะทาง
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Supercub สวยๆ ระบบหัวฉีดPGM Fiเดิมๆสุดประหยัด
    จดทะเบียน 19 พ ย 2558
    ไมล์หมื่นกว่า
    ใครหารุ่นนี้ใช้งานอยุ่เข้ามาดูกันนะครับ
    ไม่ผิดหวัง
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างพร้อมทั้งหมดนะครับ
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    เครื่องยนต์เดิมๆ ไม่เคยแต่งเครื่อง
    ล้อDiD หน้า หลัง
    ดิสหน้าครบๆครับ
    เครื่องยนต์ดีใช้งานปกติ ไม่ดัง ไม่หอน ควันไม่มี
    น้ำมันเครื่องพึ่งถ่าย
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลย
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูรถได้ทุกวัน ทุกเวลา พร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกัน ไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    Attached Thumbnails Attached Thumbnails คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	1.jpg
ครั้ง:	0
ขนาด:	130.4 กิโลไบต์
ID:	1808348   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	2.jpg
ขนาด:	132.1 กิโลไบต์
ID:	1808349  

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	4.jpg
ขนาด:	132.1 กิโลไบต์
ID:	1808350   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	5.jpg
ครั้ง:	1
ขนาด:	122.3 กิโลไบต์
ID:	1808351  

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	7.jpg
ขนาด:	59.8 กิโลไบต์
ID:	1808352   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	8.jpg
ขนาด:	81.6 กิโลไบต์
ID:	1808353  

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : วันนี้ เมื่อ 12:47

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด