สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายนางงามYamaha QbixSรถบ้าน4พันโล12เดือนเล่มครบพร้อมใช้งาน
    ราคาขาย 39000 เท่านั้นนะครับ สวยใส สมราคาแน่ นวล
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    ติดแบ๊คลิสออกรถได้ ไฟแนนท์ ผ่านง่าย อนุมัติเร๊ว
    ดาวขั้นต่ำ 2000 ครับ
    ผ่อนแล้วแต่เลือกระยะเวลาการผ่อน
    เอกสารออกรถใช้ บัตร ทะเบียนบ้าน สลิบเงินเดือน คนค้ำ
    ลูกค้าผ่อนต้องอยุ่ กทม ฝั่งธนนะครับ
    ซื้อสดมีบริการส่งค่าส่งตามระยะทางจ้างรถขนส่งครับ
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Qbix S 125cc ระบบหัวฉีดประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
    รถบ้านแท้ มือเดียว
    จดทะเบียน 26 มิ ย 61
    ไมล์วิ่งเพียง 4 พันโล เท่านั้นนะครับ
    ไมล์ระบบดิจิตอล สวยทันสมัย
    กุญแจรีโมทย์ ครบ มี2ดอก
    ไฟหน้า-ไฟท้าย LEDเดิมๆส่องสว่างครับ
    มีที่ชาร์ทโทรสับมือถือ
    สวิตช์เปิด-ปิดระบบ Stop & Start System ให้เลือกใช้งาน
    สีสวยสดใส สีเดิมๆแท้
    รุ่นนี้U box กว้างๆ มีไฟส่อง ใต้เบาะ ครับ
    ล้อmax 12 นิ้วยางใหญ่ ใช้งานสบาย
    เครื่องยนต์โคตรดี สวยสมบูรณ์ ขี่นิ่มๆเลยครับ
    ไม่มีเสียงดังกวนใจ นิ่งๆเลยครับ
    ใช้งานดีมากๆ
    เล่มทะเบียน เอกสารการโอนทุกอย่างมีครบทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อครับ
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบายครับ
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ใครหารถรุ่นนี้อยุ่ ลองเข้ามาดูกันครับ ไม่ผิดหวัง
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    Attached Thumbnails Attached Thumbnails คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	1.jpg
ครั้ง:	0
ขนาด:	106.0 กิโลไบต์
ID:	1820555   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	2.jpg
ขนาด:	105.9 กิโลไบต์
ID:	1820556  

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	4.jpg
ขนาด:	112.9 กิโลไบต์
ID:	1820557   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	5.jpg
ขนาด:	100.3 กิโลไบต์
ID:	1820558  

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	7.jpg
ขนาด:	70.6 กิโลไบต์
ID:	1820559   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	9.jpg
ขนาด:	54.3 กิโลไบต์
ID:	1820560  

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 15-07-2019 เมื่อ 15:01

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด