สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายYamaha Nouvoตัวแรก5MYรถเก๊บสภาพมาใหม่ทั้งคันหล้อๆเล่มครบราคา25500ขี่ไม่อายใครแน่ๆๆ

ขายYamaha Nouvoตัวแรกแท้5MYเก๊บสภาพมาใหม่ทั้งคันหล่อๆเล่มครบภาษีไม่ขาดครับ
    ราคาขาย 25500 ครับ รับเทรินWave125บังลมไฟเลี้ยวสตาร์ทมือ
    โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทย ค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Nouvoตัวแรกแท้5MYสภาพใหม่ๆทั้งคันครับ
    จดทะเบียน 2547
    ไมล์ 4 หมื่น
    เครื่องยนต์เดิมๆ ไม่ดัง ควันไม่มี ขี่ดีใช้งานปกติทุกอย่างครับ
    พึ่งฟิตมาใหม่ทั้งตัว
    คาร์บรูเดิม ใหม่ๆ
    น้ำมันเครื่องถ่ายเรียบร้อย
    เล่มทะเบียนครบ ภาษีไม่ขาดต่อ
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่าง
    สีแดง สด สวยทุกชิ้นไม่มีรอยใดๆทั้งสิ้น
    น๊อตเลสทั้งคัน
    ล้อใหม่ ยางใหม่ พึ่งขึ้นมา
    สายเบรคหน้าใหม่
    จานใหม่
    กระจกแท้เบิกใหม่
    เบาะCHIDตลาดพลู พึ่งหุ้มมาใหม่
    ตระกร้าใหม่
    ปลอกแฮน ปลายแฮนใหม่ มือเบรคใหม่
    สวิชกุญแจแท้ เบิกใหม่ กุญแจครบ 2 ดอก
    ช่วงหน้า Fino
    หูยึดบังโคลนหน้าแต่ง เบิกใหม่
    รายละเอียดทั้งคัน เก๊บงานชุ๊ปใหม่ทั้งคัน เงาๆ
    แคร้งครอบสายพานเก๊บสีเลี่ยมๆ
    พลาสติกดำเบิกใหม่เกือบทั้งหมด
    โช๊คหลัง เดโทน่า
    ขาตั้งชุ๊ป
    พักเท้าหลังแต่ง
    เก๊บสภาพมาใหม่หมดแล้มทุกอย่างพร้อมใช้งานหล่อๆ
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    Attached Thumbnails Attached Thumbnails คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	2.jpg
ครั้ง:	0
ขนาด:	142.8 กิโลไบต์
ID:	1844951   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	1.jpg
ขนาด:	138.8 กิโลไบต์
ID:	1844952  

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	4.jpg
ขนาด:	148.1 กิโลไบต์
ID:	1844953   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	5.jpg
ขนาด:	138.5 กิโลไบต์
ID:	1844954  

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	7.jpg
ขนาด:	124.7 กิโลไบต์
ID:	1844955   คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	12.jpg
ขนาด:	123.8 กิโลไบต์
ID:	1844956  

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด