ขายYamaha GrandFilano125iปลายปี2018รถมือเดียวสภาพนางงามสวยเดิมเล่มครบครับ
ราคาเพียง 35500 เท่านั้นนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพ
โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
Line bookbrio
มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้าน
รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
รถYamaha Grandfilano125i ระบบหัวฉีดประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
จดทะเบียน 26 ธ ค 2561 ปลายปีสุดๆครับ
ไมล์วิ่งเพียง 19*** เท่านั้นเองนะครับ
รถมือเดียวนะครับ
กุญแจครบ 2 ดอก
สีเดิมแท้ติดรถทุกชิ้น สภาพสวย สมบูรณ์
ล้อMaxเดิมแท้ติดรถ ยางหน้าหลังดอกเหลือๆ ไม่มียางในลุยสบาย
เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างครบทั้งหมด
ภาษีไม่ขาดต่อ
รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
เครื่องยนต์ดีมาก ขี่ดี นิ่มสบาย
ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
แน่นๆ ควันไม่มีออก
น้ำมันเครื่องพึ่งถ่ายใหม่
รุ่นนี้ใต้เบาะกว้างมาก มีไฟส่องใต้เบาะด้วย
ใครหารถรุ่นนี้อยุ่ คันนี้ไม่ทำไห้ผิดหวังแน่นอนครับ
มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
ตามนี้นะครับ