สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายYamaha Nmax155ปี2016ไมล์หมื่นกว่าโลเครื่องเดิมๆเล่มครบพร้อมใช้งานภาษีไม่ขาดครับ
    ราคาเพียง 40900 เท่านั้นนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพครับ
    โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทย ค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Nmax155cc ระบบหัวฉีดประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
    จดทะเบียน 7 เม ย 2559
    ไมล์หมื่นกว่าโล
    ไฟหน้า LEDเดิมส่องสว่าง
    ดิสเบรคหน้า หลัง ABS
    ล้อMaxเดิมแท้ติดรถ
    สีสวย
    เครื่องยนต์ดี สมบูรณ์ ใช้งานปกติทุกอย่าง
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน
    ขี่ดี แน่นๆ ควันไม่มี
    เล่มทะเบียนเอกสารกาณโอนทุกอย่างมีครบทั้งหมด
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่างครับ
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูไดทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 17-01-2021 เมื่อ 15:40

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด