สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายHonda Pcx150iLEDปี2017รถมือเดียวSamtkeyรีโมทย์เครื่องเดิมๆเล่มครบพร้อมใช้งานนะครับ
    ราคาเพียง 53500 เท่านั้นนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถ
    โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทย ค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านนะ
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Pcx150i ระบบหัวฉีดPGM Fiประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
    รถบ้านมือเดียว
    รีโมทย์ เตาแก๊ส
    จดทะเบียน 2017
    ไมล์ 14***
    สีเดิมๆแท้ติดรถ ทั้งหมด
    ไฟหน้าระบบ LEDเดิมๆส่องสว่างๆ
    มีที่ชาร์ทโทรสับมือถือครบ
    เล่มทะเบียนเอกสารกาโณอนทุกอย่างครบทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูกสดวกสบาย
    รับประกันเรื่องเอกสาการโอนทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    เครื่องยนต์เดิมๆ เงียบๆ ขี่ดีนิ่มสบายใช้งานปกติทุกอย่างครับ
    ไม่ดัง ควันไม่มีครับ
    ท่อผ่า เสียงนุ่มๆ ไม่ดัง ครับ
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่าง
    รุ่นนี้ใต้เบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะสบายๆ
    ใครหารถรรุ่นนนี้กันอยุ่มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูได้เลยนะครับ ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดุโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 19-02-2021 เมื่อ 13:34

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด