สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายHonda Cbr150iหัวฉีดไมล์หมื่นโลปลายปี2016สภาพสวยรถบ้านมือเดียวเครื่องดีมากครับ
    ราคาเพียง 28500 เท่านั้นนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพ
    โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงที่นะครับ
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Cbr150i ระบบหัวฉีด
    จดทะเบียน 20 ต ค 2559 (2016)
    ไมล์ หมื่นกว่าโลเท่านั้นนะครับ
    รถบ้านแท้มือเดียว สวย ใสๆ
    สีเดิมแท้ติดรถ สภาพโดยรวมสวยใส สมบูรณ์
    เครื่องยนต์ดีมากๆ ขี่ดี นิ่มสบายปกติทุกอย่าง
    ไม่ดัง ไม่หอน ควันไม่มี
    น้ำมันเครื่องพึ่งถ่ายใหม่
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่าง
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีครบ
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมดนะครับ
    ใครหารถรรุ่นนี้กันอยุ่ คันนี้ไม่ทำไห้ท่านผิดหวังแน่นอน
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 19-02-2021 เมื่อ 13:33

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด