สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายHonda Pcx150iตัวสุดท้ายปี57ไมล์2หมื่นโลเครื่องดีมากเล่มครบรถสวยพร้อมใช้งานนะครับ
    ราคาเพียง 36500 เท่านั้นนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทย ค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Pcx150i ระบบหัวฉีดPGM Fiประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
    สภาพสวยตามรุปทุกอย่างนะครับ
    จดทะเบียน ก พ 2557
    ไมล์ 2 หมื่นโล
    กุญแจแท้ครบ 2 ดอก รีโมทย์อยุ่
    สีเดิมแท้ติดรถทุกชิ้น สภาพสวยใสครับ
    ล้อMaxเดิมแท้ ยางเบิกใหม่หน้า หลังmichelin city grip
    โช๊ค หลัง Yss เบิกใหม่
    เบาะพึ่งทำมาใหม่
    เครื่องยนต์ดีสมบูรณ์ ทุกอย่าง ขี่ดีนิ่มสบาย
    ไม่ดัง ไม่สั่น ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
    แน่นๆ ควันไม่มีแน่นอน
    น้พมันเครื่องพึ่งถ่ายใหม่
    เล่มทะเบียนเอกสารกาณโอนทุกอย่างครบทั้งหมด
    รถชื่อผมเอง
    รุ่นนี้ใต้เบาะUbox กว้างๆเก๊บของได้เยอะสบาย
    ใครหารถรรุ่นนี้อยุ่คันนี้ไม่ทำไห้ผิดหวังแน่นอนครับ
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 25-02-2021 เมื่อ 14:12

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด