สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายYamaha Mio125ตัวTopล้อMaxแท้รถบ้านมือเดียวเครื่องเดิมๆภาษีไม่ขาดพร้อมโอนฟรีครับ
    ราคาเพียง 17500 เท่านั้นรับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่าน
    โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทย ค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Mio125 ราคารวมค่าโอนจบทุกอย่างเลยนะครับ
    จดทะเบียน 28 มี ค 2555
    ไมล์ 2 หมื่นโล
    สีสวย
    125cc
    ล้อMaxเดิมแท้ติดรถ ยางหน้าหลังดอกเหลือๆ
    เล่มทะเบียนเอกสารกาณโอนทุกอย่างครบทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    โอนฟรี
    เครื่องยนต์ดี เดิมๆทุกอย่าง ไม่เคยรื้อเครื่องครับ
    ขี่ดี นิ่ม สบายผกติทุกอย่าง
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
    ควันไม่มี
    น้ำมันเครื่องพึ่งถ่าย
    ใต้ดบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะ
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่าง
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 03-03-2021 เมื่อ 13:16

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด