สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายHonda Click125iปี61ไมล์1หมื่นโลLEDตัวTopล้อMaxรถบ้านมือเดียวสวยเดิมๆเครื่องยนต์ดีมากเล่มครบครับ
    ราคาเพียง 30900 เท่านั้น รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพครับ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทย ค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงที่ครับ
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Click125i ระบบหัวฉีดPGM Fiประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
    รถบ้านมือเดียว
    จดทะเบียน 25 พ ค 2561
    กุญแจแท้ครบ 2 ดอก
    ไมล์ 13*** เท่านั้นนะครับ
    คู่มือบุ๊คเซอร์วิช ครบทุกอย่าง
    ไฟหน้า LEDเดิมๆส่องสว่างๆครับ
    สีเดิมๆแท้ติดรถ มีรอยบ้างเล๊กน้อยตามการใช้งาน
    ล้อMaxสีทองเดิมแท้ ยางหน้าหลังดอกเหลือๆครับ
    เครื่องยนต์ดีพร้อมใช้งาน เงียบๆขี่ดีนิ่มสบายผกติทุกอย่าง
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน ครับ
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างครบทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูกสดวกสบาย
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมดนะครับ
    รุ่นนี้Ubox ใต้เบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะสบายๆ
    ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยุ่คันนี้ไม่ทำไห้ผิดหวังแน่นอนครับ
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 บางแค กทม
    นัดดูได้เลยทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ลองขี่ได้ครับ
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 25-02-2021 เมื่อ 14:12

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด