สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายHonda Pcx150i LEDปี2014รถบ้านซื้อสดมือเดียวไมล์2หมื่นโลเครื่องยนต์ดีมากนิ่มๆเล่มครบภาษีไม่ขาดครับ
    ราคาเพียง 43900 เท่านั้นนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพ
    โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่านครับ
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Pcx150i LEDระบบหัวฉีดPGM Fiสุดประหยัดน้ำมันครับ
    จดทะเบียน 14 พ ค 2557
    รถบ้านซื้อสดมือเดียวนะครับ
    ไมล์ 2 หมื่นโลเท่านั้นนะครับ
    สีเดิมแท้ติดรถ สภาพโดยรวมสวยสมบูรณ์
    กุญแจรีโมทย์อยุ่ครบ
    ล้อMaxเดิมแท้ ไม่มียางในลุยใช้งานสบายๆครับ
    ไฟหน้าระบบ LEDเดิมๆส่องสว่างสุดๆครับ
    มีที่ชาร์ทโทรสับมือถือ
    สภาพเดิมๆทุกอย่างไม่เคยแต่งอะไรครับ
    เครื่องยนต์ดีมากๆ ขี่ดีนิ่มสบายปกติทุกอย่าง
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
    แน่นๆ ควันไม่มีออก
    น้ำมันเครื่องพึ่งถ่าย
    รุ่นนี้ใต้เบาะกว้างมากๆเก๊บของได้เยอะ
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีครบทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่าง
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยุ่คันนี้ไม่ทำไห้ผิดหวังแน่นอน
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เเลยนะครับ
    ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 08-04-2021 เมื่อ 20:05

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด