สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายYamaha Finoท่ออาร์มเครื่องยนต์ดีรถบ้านมือเดียวสภาพดีเล่มครบภาษีไม่ขาดพร้อมใช้งานครับ
    ราคาเพียง 15900 เท่านั้นนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพ
    โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Fino ตัวแรก สภาพดีสมบูรณ์
    จดทะเบียน ปี2553
    ไมล์วิ่งเพียง 2 หมื่นโลเท่านั้นนะครับ
    สีเดิมๆ สภาพโดยรวมสวยทั้งหมด
    เครื่องยนต์ดีมาก ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน
    ควันไม่มีออก
    แน่นๆ นิ่มๆครับ
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่่างมีพร้อมทั้งหมด
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    น้ำมันเครื่องพึ่งถ่าย
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่าง
    ใครหารถรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยุ่คันนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    สดวกทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : เมื่อวานนี้ เมื่อ 22:01

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด