ขายHonda Msx125iเลขสวย90ระบบหัวฉีดไมล์หมื่นกว่าโลปี2012มือเดียวเครื่องยนต์ดีพร้อมใช้งาน
ราคาเพียง 21500 เท่านั้นเองนะ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถ
โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
Line bookbrio
มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
รถHonda Msx125i ระบบหัวฉีด PGM Fiประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
จดทะเบียน 2012
ไมล์เพียง 1 หมื่นกว่าโลเท่านั้นนะครับ
ไมล์ดิจิตอลสวยทันสมัย
สีเดิมๆแท้ติดรถทุกชิ้น สภาพโดยรวมสวยทั้งหมด
ล้อMaxเดิมๆทำสี สวยงาม ไม่มียางในลุยใช้งานสบายๆ
เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีครบทั้งหมด
ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทุกอย่าง
ภาษีไม่ขาดต่อ
เลขสวย 90 กทม
เครื่องยนต์ดีมาก เดิมๆขี่ปกติทุกอย่าง
ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
แน่นๆ ควันไม่มีออก
น้ำมันเครื่องพึ่งถ่ายใหม่
สภาพภายนอกตามรูปทั้งหมด พึ่งถ่ายสภาพปัจจุบันครับ
ใครหารถรุ่นนี้ใช้งานกันอยุ่คันนี้ไม่ผิดหวังครับ
มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม
นัดดูได้เลยทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
ตามนี้นะครับ