ขายYamaha Grandfilano125ปี2014หัวฉีดรถมือเดียวเล่มครบเครื่องยนต์ดีเดิมๆพร้อมใช้งานโอนฟรีครับ
ราคาเพียง 29900 พร้อมโอนเป๊นชื่อลูกค้าจบทุกอย่างครับ
รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพของรถท่านเลย
โทร 084 097 5783 บุ๊คครับ
Line bookbrio
มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
รถYamaha GrandFilano125i ระบบหัวฉีดประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
จดทะเบียน ธ ค 2557 (2014)ปลายๆปี
ไมล์วิ่งไป 2 หมื่นกว่าโล
ล้อ Max เดิมๆแท้ติดรถ ยางIrcหน้า หลัง ดอกเหลือๆ ไม่มียางในลุยสบาย
สีเดิมๆแท้ติดรถ มีรอยบ้างตามอายุการใช้งาน
เครื่องยนต์ดี ขี่นิ่มปกติ
ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน
ควันไม่มีออก แน่นๆครับ
เล่มทะเบียน เอกสารการโอนทุกอย่างมีครบทั้งหมด
ทะเบียน กทม พร้อมโอน
รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทุกอย่าง
ภาษีไม่ขาดต่อ
น้ำมันเครื่องถ่ายใหม่เรียบร้อยทุกอย่าง
ระบบไฟติดครบ
ใต้เบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะ มีไฟส่องใต้เบาะ
ใครหารถรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยุ่ลองเข้ามาดูกันก่อนครับ
ลองขี่กันก่อนได้เลย
รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม
นัดดูได้เลยทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
ตามนี้นะครับ