สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายHonda Click110ตัวแรกเครื่องยนต์ดีเล่มครบภาษีไม่ขาดพร้อมใช้งานมาดูกันโอนฟรีครับ
    ราคาเพียง 12900 พร้อมโอนฟรี รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งจามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Click110 ตัวแรก
    จดทะเบียนปี 2550
    ไมล์วิ่งไปเพียง4หมื่นกว่าโลเท่านั้น
    สีเดิมๆตามสภาพ ตามอายุการใช้งาน
    เครื่องยนต์ดี ขี่ใช้งานปกติ ทุกอย่าง
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
    แน่นๆ นิ่มๆ
    น้ำมันเครื่องถ่ายใหม่ให้ครับ
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    ภาษีครบ
    ราคานี้รวมค่าโอนจบทุกอย่างแล้วนะครับ
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่างถ่ายจากตัวจริงพึ่งถ่าย
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม
    นัดดูได้เลยนะครับทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 24-01-2022 เมื่อ 17:12

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด