สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายYamaha Finoปี53ท่ออาร์มรถบ้านไมล์หมื่นโลเครื่องดีมากพร้อมใช้งานเล่มครบภาษีไม่ขาดต่อครับ
    ราคาเพียง 16500 เท่านั้น รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่านครับ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Fino ท่ออาร์มคาร์บรูไฟฟ้า
    รถบ้าน
    พร้อมใช้งานสุดๆครับ
    จดทะเบียนปี 2553
    ไมล์วิ่งเพียง หมื่นกว่าโลเท่านั้นเองนะครับ
    ล้อเดิมๆขอบ14 ลุยใช้งานสบายๆยาวๆครับ
    ยางใหม่ๆหน้า หลัง
    สีเดิมๆแท้ติดรถ โดยรวมสวย รอยมีบ้างตามอายุการใช้งาน
    เครื่องยนต์ดีสมบูรณ์ ขี่ดีนิ่มสบาย ใช้งานอยุ่ปกติ
    ไม่ดัง แน่นๆ นิ่มๆ ควันไม่มีออกครับ
    คาร์บรูไฟฟ้า
    ท่อสวิงอาร์ม ตรงรุ่น
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    ทะเบียนครบโอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    ระบบไฟติดครบ
    น้ำมันเครื่อง ของเหลวถ่ายเรียบร้อยครับ
    ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยู่ คันนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน
    มาดู มาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม
    นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 23-05-2022 เมื่อ 14:48

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด