ขายNew Gpx Razerรถ7เดือนไมล์7พันโลสภาพป้ายแดงเล่มเอกสารครบเครื่องดีมากมาดูกันนะครับ
ราคาเพียง 31000 เท่านั้น รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่าน
โทร 0840975783 บุ๊คครับ
Line bookbrio
มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
รถ New Gpx Razer สภาพป้ายแดง
จดทะเบียน มิ ย 2564 อายุเพียง 7 เดือนเท่านั้น
ไมล์แท้วิ่งไป 7 พันโล
สภาพรถเดิมๆทั้งคัน
ล้อMaxเดิมๆแท้ติดรถ ยางหน้า หลัง ดอกเหลือๆใช้งานยาวๆครับ
ระบบเยรค ดิสเบรคหน้า หลัง
มีUsb ชาร์ตโทรสับมือถือ
สีทุกชิ้นสภาพสวย ไม่เคยล้ม ไม่เคยชน สภาพสมบูรณ์
เครื่องยนต์ดี นิ่มๆเดิมๆ
ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หลอน ไม่หลอกไม่หลอน
เล่มทะเบียน เอกสารกาณโอนทุกอย่างมีครบทั้งหมด
ภาษีไม่ขาดต่อ
ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
น้ำมันเครื่องพึ่งถ่ายใหม่
ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยุ่คันนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนครับ
มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม บางแค
นัดดูได้เลยนะครับทุกวันทุกเวลา
พร้อมตลอด
ชอบลองดุโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลยนะครับ