สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายYamaha Grandfilano125ปี2016วิ่ง1หมื่นโลรถบ้านเล่มครบภาษีไม่ขาดเครื่องดีมากๆพร้อมใช้งานครับ
    ราคาเพียง 36500 เท่านั้นนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทย ค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Grandfilano ระบบหัวฉีด ประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
    สภาพนี้อย่าคิดนานครับ มาดูตัวจริงกันได้เลย
    จดทะเบียน 2016
    กุญแจแท้รีโมทย์ กุญแจสำรองอยุ่ครบ
    ไมล์วิ่งไปเพียง 1หมื่นกว่าโลเท่านั้นครับ
    สีเขียวแ่แนสวยๆ ใสๆ สภาพโดยสวยๆใสๆ ทั้งหมด
    ใต้เบาะกว้างๆ เก๊บของเยอะสบาย มีไฟส่องหาของใต้เบาะ
    ล้อMaxเดิม ขอบ12ไม่มียางในลุยสบาย
    ยางหน้า หลัง ดอกเหลือๆครับ
    เครื่องยนต์ดีมาก สมบูรณ์ พร้อมใช้งานทุกอย่าง
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
    แน่นๆ นิ่มๆ ควันไม่มีออกแน่นอน
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    น้ำมันเครื่องของเหลวถ่ายให้ใหม่ทั้งหมด
    ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยุ่คันนี้ไม่ทำให้ท่านผิดหวัง
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    สภาพรถตามรูปทุกอย่างถ่ายจากตัวจริงพึ่งถ่ายเลยครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม บางแค
    นัดดูได้เลยนะครับทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดุโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 29-06-2022 เมื่อ 16:20

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด