สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายYamaha Mio125ตัวTopล้อMaxแท้รถบ้านมือเดียวไมล์2หมื่นโลแท้เครื่องดีมากเล่มครบภาษีไม่ขาดพร้อมใช้ครับ
    ราคาเพียง 17500 เท่านั้น รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่านครับ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Mio125 ตัวTopสุดของรุ่นครับ
    รถบ้านมือเดียว
    เลขทะเบียน 688
    เครื่องเดิมๆทั้งหมด
    พร้อมใช้งานสุดๆครับ
    จดทะเบียนปี 2554
    ไมล์แท้วิ่งเพียง 2หมื่นโลเท่านั้นเองนะครับ
    ล้อMaxแท้ขอบ14 ลุยใช้งานสบายๆยาวๆครับ
    ยางหน้า หลังดอกเหลือ
    สีเดิมๆแท้ติดรถ โดยรวมสวย ทั้งหมดครับ
    ตำหนิมีบ้างเล๊กน้อย
    เครื่องยนต์ดีสมบูรณ์ ขี่ดีนิ่มสบาย ใช้งานอยุ่ปกติ
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
    แน่นๆ นิ่มๆ ควันไม่มีออกครับ
    เดินทางไกลมีหม้อน้ำระบายความร้อย
    ใต้เบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะสบาย
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    ระบบไฟติดครบ
    น้ำมันเครื่อง ของเหลวถ่ายเรียบร้อยครับ
    ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยู่ คันนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน
    มาดู มาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม
    นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 26-06-2022 เมื่อ 13:14

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด