ขายYamaha Finoตัวแรกปี51รถบ้านซื้อสดมือเดียวไมล์3หมื่นโลเครื่องดีมากเล่มครบพร้อมใช้ครับ
ราคาเพียง 15500 เท่านั้น รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่านครับ
โทร 0840975783 บุ๊คครับ
Line bookbrio
มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
รถYamaha Fino ตัวแรก
รถบ้านซื้อสดมามือเดียว
สภาพสมบูรณ์
พร้อมใช้งานสุดๆครับ
จดทะเบียนปี 2551
ไมล์วิ่งเพียง 3 หมื่นกว่าโลเท่านั้นเองนะครับ
ล้อเดิมๆขอบ14 ลุยใช้งานสบายๆยาวๆครับ
สีเดิมๆแท้ติดรถ โดยรวมสวย รอยมีบ้างตามอายุการใช้งาน
เครื่องยนต์ดีสมบูรณ์ ขี่ดีนิ่มสบาย ใช้งานอยุ่ปกติ
ไม่ดัง แน่นๆ นิ่มๆ ควันไม่มีออกครับ
คาร์บรูเดิมๆ
ท่อเดิมๆ
เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
ภาษีไม่ขาดต่อ
ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
ระบบไฟติดครบ
น้ำมันเครื่อง ของเหลวถ่ายเรียบร้อยครับ
ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยู่ คันนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน
มาดู มาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม
นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
ตามนี้นะครับ