สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายHonda Pcx150ปี56ไมล์2หมื่นโลสภาพสวยพร้อมใช้งานเล่มทะเบียนครบภาษีไม่ขาดเครื่องยนต์ดีครับ
    ราคาเพียง 38500 เท่านั้นเอง รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่าน
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทย ค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านนะ
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Pcx 150i ระบบหัวฉีดPGM Fiประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
    จดทะเบียน 2556
    ไมล์วิ่งไปเพียง 2 หมื่นเท่านั้นนะครับ
    สีดำ เงาๆฉ่ำๆ โดยรวมสวยสมบูรณ์ ทั้งหมด ไม่มีรอยล้มครับ
    ล้อMax เดิมๆแท้ ไม่มียางในลุยใช้งานสบายๆ
    รุ่นนี้ใต้เบาะกว้างมาก เก๊บของได้เยอะสบาย
    เครื่องยนต์ดีสมบูรณ์ ทุกอย่าง ใช้งานปกติ
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
    แน่นๆ นิ่มๆ ควันไม่มี
    ท่อเดิมๆ
    ระบไฟติดครบทั้งหมด
    สภาพภายนอกตามรูปทุกอย่าง ถ่ายจากตัวจริงพึ่งถ่าย
    เล่มทะเบียน เอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
    ทะเบียน ครบ โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    น้ำมันเครื่องของเหลวถ่ายให้ใหม่ครับ
    ใครที่กำลังมองหารถรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยุ่คันนี้ไม่ผิดหวัง
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม
    นัดดูได้เลยทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 26-06-2022 เมื่อ 13:43

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด