สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายHonda Sonic125ปี52รถบ้านเครื่องดีมากเล่มทะเบียนครบภาษีไม่ขาดพร้อมใช้งานครับ
    ราคาเพียง 15500 เท่านั้นเองนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพนะ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถHonda Sonic125 สตาร์ทเท้า รถสมบูรณ์ทั้งหมด
    จดทะเบียนปี 2552
    สีเดิมๆ แท้ติดรถ สภาพตามรูปทั้งหมดครับ
    มีรอยบ้าง ตามอายุการใช้งานของรถครับ
    ล้อทองหน้า หลัง ยางดอกเหลือ
    เครื่องยนต์ดีเดิมๆ ขี่ใช้งานได้ปกติ ทุกอย่าง
    คาร์บรูแดช
    แน่นๆ สตาร์ททีเดียวติดครับ
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีครบทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    ทะเบียน ครบ โอนง่าย โอนถูกสดวกสบายครบ
    ราคาเร้าใจครับ
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    น้ำมันเครื่องของเหลวพึ่งถ่ายใหม่
    ใครหารถรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยุ่ลองเข้ามาดูกันนะ
    ลองขี่กันก่อนได้
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 กทม บางแค
    นัดดูได้เลยนะครับทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดุโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 05-10-2022 เมื่อ 18:23

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด