สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายNewYamaha Grandfilano125iตัวTopรีโมทย์ABSปี2019ไมล์หมื่นโลรถบ้านเล่มครบภาษีไม่ขาดครับ
    ราคาเพียง 46900 เท่านั้น รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่านครับ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถNewYamaha Grandfilano125i หัวฉีดประหยัดน้ำมันครับ
    รุ่นนี้ตัวTop สุดระะบบรีโมทย์
    เบรค ABS
    มีระบบ Stop Start
    ไฟหน้า LEDเดิมๆส่องสว่างๆครับ
    รถบ้าน สภาพดีพร้อมใช้งานครับ
    จดทะเบียนปี 2562 (2019)
    ไมล์วิ่งเพียง 1 หมื่นโลเท่านั้นเองนะครับ
    ล้อMaxเดิมๆแท้ติดรถ ขอบ12 ลุยใช้งานสบายๆยาวๆครับ
    สีเทา ด้าน สวยสมบูรณ์ สภาพตามรูป
    รอยมีบ้างเล๊กน้อยตามการใช้งาน
    เครื่องยนต์ดีสมบูรณ์ ขี่ดีนิ่มสบาย ใช้งานอยุ่ปกติ
    แน่นๆ นิ่มๆ ครับ ตามอายุการใช้งาน
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    ทะเบียน กทม ครบ โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    ระบบไฟติดครบ
    ใต้เบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะสบาย
    มีไฟส่องหาของใต้เบาะ
    น้ำมันเครื่อง ของเหลวถ่ายเรียบร้อยครับ
    ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยู่ คันนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน
    มาดู มาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รูปถ่ายจากตัวจริงพึ่งถ่าย สภาพตามรูปทั้งหมดครับ
    รถอยุ่ที่ เพชรเกษม90 บางแค กทม
    นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 01-10-2022 เมื่อ 10:47

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด