ขายสดผ่อนYamaha GrandFilanoปี2017หัวฉีดดิมๆรถบ้านมือเดียวเครื่องดีมากเล่มครบภาษีไม่ขาดสวยๆครับ
ราคาเพียง 33900 เท่านั้น รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่านครับ
โทร 0840975783 บุ๊คครับ
Line bookbrio
สด ผ่อน ได้ครับ
มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
รถYamaha GrandFilano ระบบหัวฉีดประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
รถมือ2ผ่อนได้ครับ
รถบ้านมือเดียว สภาพดีพร้อมใช้งานครับ
จดทะเบียนปี 2017
มีที่ชาร์ทโทรสับครบ
ไมล์ 2หมื่นโลเท่านั้นเองนะครับ
ล้อMaxเดิมๆแท้ ขอบ12 ลุยใช้งานสบายๆยาวๆครับ
ยางหน้า หลัง ดอกเหลือๆครับ
สีน้ำเงิน สวยๆทั้งหมดไร้ริ้วรอย โดยรวมสวยสมบูรณ์ สภาพตามรูป
เครื่องยนต์ดีสมบูรณ์ ขี่ดีนิ่มสบาย ใช้งานอยุ่ปกติ
แน่นๆ นิ่มๆ ครับ
ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอกไม่หลอน
เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
ทะเบียน กทม ครบ โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
ระบบไฟติดครบ
น้ำมันเครื่อง ของเหลวถ่ายเรียบร้อยครับ
รุ่นนี้ใต้เบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะสบายๆ มีไฟส่องหาของใต้เบาะ
ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยู่ คันนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน
มาดู มาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
รูปถ่ายจากตัวจริงพึ่งถ่าย สภาพตามรูปทั้งหมดครับ
รถอยุ่ที่ เพชรเกษม90 บางแค กทม
นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
ตามนี้นะครับ