สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายสดผ่อนYamaha Nmax155ปี59ABSไมล์2หมื่นโลหัวฉีดดิมๆรถบ้านมือเดียวเครื่องดีมากเล่มครบครับ
    ราคาเพียง 46900 เท่านั้น รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่านครับ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    รถมือ2ผ่อนได้
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Nmax155 ะบบหัวฉีดประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
    ไฟหน้าระบบLED เดิมๆส่องสว่าง
    ระบบเบรค ABS ดิสเบรค หน้า หลัง
    รถบ้านมือเดียว สภาพดีพร้อมใช้งานครับ
    จดทะเบียนปี 2559
    ไมล์ 2 หมื่นโลเท่านั้นเองนะครับ
    ล้อMaxเดิมๆแท้ ลุยใช้งานสบายๆยาวๆครับ
    ยางหน้า หลัง ดอกเหลือๆครับ
    สีขาว สวยๆทั้งหมดไร้ริ้วรอย โดยรวมสวยสมบูรณ์ สภาพตามรูป
    เครื่องยนต์ดีสมบูรณ์ ขี่ดีนิ่มสบาย ใช้งานอยุ่ปกติ
    แน่นๆ นิ่มๆ ครับ
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอกไม่หลอน
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
    ทะเบียน กทม ครบ โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    ระบบไฟติดครบ
    น้ำมันเครื่อง ของเหลวถ่ายเรียบร้อยครับ
    รุ่นนี้ใต้เบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะสบายๆ
    ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยู่ คันนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน
    มาดู มาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รูปถ่ายจากตัวจริงพึ่งถ่าย สภาพตามรูปทั้งหมดครับ
    รถอยุ่ที่ เพชรเกษม90 บางแค กทม
    นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 23-11-2022 เมื่อ 18:30

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด