ขายYamaha Aerox155ปี2019ตัวTopรีโมทย์ABSไมล์2หมื่นโลแท้รถบ้านเล่มครบเครื่องดีครับ
ราคาเพียง 42900 เท่านั้น รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถท่านครับ
โทร 0840975783 บุ๊คครับ
Line bookbrio
มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
รถYamaha Aerox ระบบหัวฉีดประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
รุ่นนี้ตัวTop สุดของรุ่น Samtkey รีโมทย์
ไฟหน้าระบบLED เดิมๆส่องสว่าง
ระบบเบรค ABS
รถบ้านสภาพดีพร้อมใช้งานครับ
จดทะเบียนปี 2019
ไมล์ 2 หมื่นโลแท้ๆเท่านั้นเองนะครับ
ล้อMaxเดิมๆแท้ ลุยใช้งานสบายๆยาวๆครับ
สี เทา สวยๆทั้งหมดไร้ริ้วรอย โดยรวมสวยสมบูรณ์ สภาพตามรูป
เครื่องยนต์ดีสมบูรณ์ ขี่ดีนิ่มสบาย ใช้งานอยุ่ปกติ
แน่นๆ นิ่มๆ ครับ
ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอกไม่หลอน
ท่อผ่า กรองเลส (เครื่องเดิมๆโรงงานครับ)
เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
ทะเบียน ครบ โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
ระบบไฟติดครบ
น้ำมันเครื่อง ของเหลวถ่ายเรียบร้อยครับ
รุ่นนี้ใต้เบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะสบายๆ
ใครหารถรรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยู่ คันนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน
มาดู มาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
รูปถ่ายจากตัวจริงพึ่งถ่าย สภาพตามรูปทั้งหมดครับ
รถอยุ่ที่ เพชรเกษม90 บางแค กทม
นัดดูได้ทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
ชอบลองดูโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
ตามนี้นะครับ