สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 1 จากทั้งหมด 1

ขายแล้วครับ

ขายสดผ่อนYamaha Qbix125ปี2018ตัวTopรีโมทย์ABSไมล์หมื่นโลล้อMaxเล่มครบเดิมๆสวยพร้อมใช้งานครับ
    ราคาเพียง 38500 เท่านั้นนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพรถ
    โทร 0840975783 บุ๊คครับ
    Line bookbrio
    มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
    รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
    รถYamaha Qbix125รุ่นTopสุด ระบบหัวฉีดประหยัดน้ำมันสุดๆครับ
    รถมือ2 ผ่อนได้
    รุ่นนี้ตัวTopสุด รีโมทย์ ไม่ใช้กุญแจ Samtkey
    มีที่ชาร์ตโทรสับมือถือ มีระบบStop sTart
    ระบบเบรค ABS
    ไฟหน้า LEDเดิมๆส่องสว่างๆครับ
    จดทะเบียนปี 2018
    ไมล์ระบบดิจิตอลสวยทันสมัย
    ไมล์วิ่งไปเพียง 1 หมื่นกว่าโลเท่านั้นนะครับ
    สีเดิมๆเทาเขียว แท้ติดรถทั้งหมด
    สวยสดใสสภาพโดยรวมสวยสมบูรณ์ทั้งหมด
    ล้อMaxเดิมๆแท้ติดรถ ยางหน้า หลัง เหลือๆครับ
    เครื่องยนต์ดี สมบูรณ์ ใช้งานอยุ่ปกติทั้งหมด
    ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอกไม่หลอน
    แน่นๆ นิ่มๆ ควันไม่มีออกครับ
    เล่มทะเบียนเอกสารการโอนทุกอย่างมีพร้อมทั้งหมด
    ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูกสดวกสบาย
    รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
    ภาษีไม่ขาดต่อ
    น้ำมันเครื่องของเหลวถ่ายใหม่ทั้งหมด
    ใต้เบาะกว้างๆเก๊บของได้เยอะ มีไฟส่องหาของด้วยครับ
    สภาพรถตามรูปทั้งหมดถ่ายจากตัวจริงพึ่งถ่าย
    ใครหารถรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยู่ลองเข้ามาดูกันก่อนครับ
    มาดูมาลองขี่กันก่อนได้เลยนะครับ
    รถอยุ่ที่เพชรเกษม90 แยก3 กทม บางแค
    นัดดูได้เลยทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
    ชอบลองดุโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
    ตามนี้นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย CasPer : 22-01-2023 เมื่อ 15:20

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด