ขายสดผ่อนNewHonda Wave125รถปี65ตัวTopล้อMaxไมล์1หมื่นโลสตาร์ทมือเล่มครบเดิมๆสภาพสวยมากครับ
ราคาเพียง 46900 เท่านั้นเองนะครับ รับเทรินรถเก่าทุกรุ่นราคาตามสภาพนะ
โทร 0840975783 บุ๊คครับ
Line bookbrio
มีบริการส่งทั่วประเทศไทยค่าส่งตามบิล กทม ส่งเองส่งด่วนถึงหน้าบ้านท่าน
รายละเอียดตัวรถเรามาดูกันด้านล่างนี้ได้เลยนะครับ
รถNewHonda Wave125i ตัวTopระบบหัวฉีดเดิมๆประหยัดน้ำมันครับ
รถมือ2 ผ่อนได้
รถจดทะเบียน ปี2565
กุญแจแท้ครบ 2 ดอก
ตัวTop ล้อMax สตาร์ทมือ
สภาพสวยตามรูปทั้งหมดครับ
รถบ้านเดิมๆ มือเดียว พร้อมใช้งานครับ
จดทะเบียน 18 พค 2565 (2021)
ไมล์ วิ่งเพียง 1หมื่นกว่าโลเท่านั้นนะครับ
สี ดำแดง เดิมๆแท้ติดรถทุกชิ้น สภาพสวยสมบูรณ์ทั้งหมดครับ
ล้อMaxเดิมๆติดรถ ลุยใช้งานสบาย
ยางหน้า หลัง ดอกเหลือๆปกติ
เครื่องยนต์ดีเดิมๆดีมาก ไม่เคยแต่งเครื่องใดๆทั้งสิ้น
ไม่ดัง ไม่เห่า ไม่หอน ไม่หลอก ไม่หลอน
เล่มทะเบียน เอกสารการโอน ทุกอย่างมีครบทั้งหมด
ทะเบียน กทม โอนง่าย โอนถูก สดวกสบาย
ภาษีไม่ขาดต่อ
ป้ายทะเบียน ครบ
รับประกันเรื่องเอกสารการโอนทั้งหมด
น้ำมันเครื่องพึ่งถ่าย
ใครหารถรุ่นนี้ไว้ใช้งานกันอยุ่ลองเข้ามาดูกันนะ
ลองขี่กันก่อนได้
รถอยุ่ที่ เพชรเกษม90 กทม บางแค
นัดดูได้เลยนะครับทุกวันทุกเวลาพร้อมตลอด
ชอบลองดุโทรคุยกันไม่ชอบเลื่อนผ่านไปเลย
ตามนี้นะครับ