หน้า 20 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 10181920212230 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 381 ถึง 400 จากทั้งหมด 972
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ guitarsleep ดูโพส
    อ่านะก็สวยดีครับ ผมยังคิดไม่ออกจะทำสีอะไรงบไม่มี><หมดงบ

ยกเครื่องวางกะเก็บโครงก่อนโครงแว๊นแต่เครื่องจูเนี่ยร์555
    โครงการ..จรวดทางเรียบ เริ่มขึ้นเเล้วว ว !!
    toOnza PRa TeD THai
    สงกราน..คอนหวัน

เทพ เเท้ เทียม .. วิ่งได้เหมือนกัน

พี่ กล่อง E7 คือ รัย ราคา เื้ท่าไร แอล ลูก VR ใส่ได้เป่า
    K.S.SHOP
    ตัวแทนจำหน่อยและติดตั้งกล่อง ECU=SHOP อย่างเป็นทางการ ราคากันเองครับ
    สนใจสอบถามที่ 0813478924

ผมอยากได้สักคันอ่าครับสภาพแว๊นๆ ขอเครื่องเดิมๆนะโหแจ่มแล้ว

มีใครขายบ้างมั้ยครับ ขอราคาไม่เกิน8000มีปะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ suttikan123 ดูโพส
    พี่ กล่อง E7 คือ รัย ราคา เื้ท่าไร แอล ลูก VR ใส่ได้เป่า
    กล่องแดช e7 ครับ กล่องแท้ราคาหลักหมื่น ถ้ากล่องกราฟไฟ e7 ราคาอยุ่ที่ 4000-8000 ครับ ลูก v ใส่ได้สบายเรยแรงด้วย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เดกอุบล ดูโพส
    กล่องแดช e7 ครับ กล่องแท้ราคาหลักหมื่น ถ้ากล่องกราฟไฟ e7 ราคาอยุ่ที่ 4000-8000 ครับ ลูก v ใส่ได้สบายเรยแรงด้วย
    อ่านะกล่องแท้ เค้าไม่ขายกันหรอกคุณ(ของมันดีมันทนพังยาก) กราฟe7ก็มีตั้งแต่ราคา2500ยัน10000+

ใส่ลูกVสบายๆครับ แรงทันตาแน่นอนไม่รอรอบ เบิ้ลที เบิ้มๆ ๆๆ

หน้า 15 ก็ เรียก รอบยากโครตเลย อะดิ นี่ ขนาด 14 นะ
    ***เข้าใจไรผิดป่าวท่าน สเตอร์หน้า ยิ่งเล็ก ต้นยิ่งมาเร็วนะ ถ้ามันยิ่งใหญ่ ปลายไหล เเต่ต้นมันหนัก มันจะมาช้า

เหมือนจักรยานมีเกียร์ อะ

ส่วนน้ำมันเบอร์ 130 เดี๋ยวผมจะไปลองดู ละกัน เพราะ ผมได้รถมา มันโม มาเพียบเลย ตอนเเรกนึกว่าเครื่องเดิมๆที่ไหนได้
    เสิ้อลูกเดิมๆอยู่ เเต่ เเยงเสื้อมาหยั่งกะลูก วีอาร์เเหนะ

ขอบคุณที่ชี้เเนะครับ...

....................................

ที่อ่าน ๆ มาที่ว่าเรียกรอบยากนี่ เป็นเพระเสื่อคุณเปิดมา มากเกิน 2 จังหวะถ้าเปิด ไอดีไอเสียเว่อร์
    มันจะรอบ เสียงมันจะโหดๆ เหมือนลูกโต ต้องปั้มออกอย่างเดียว อิกอย่าง 2 จังหวะต้องหมดปลอกนะ ตอนออก
    แต่ถ้าอยากไส่ 14 แล้วอยากได้ปลายไหล ลดหลังมาทีละ 2 พัน ถ้าต้ำกว่า 29 แล้ว ปลายไม่ไหลอีก
    เนะนำหาเสื้อฝาใหม่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nitnit ดูโพส
    ท่อรายว่ะ 7-8พัน ร้านไหนมันตีกับว่ะ แค่ 2-3 พัน ก้อเหลืองแดกแล้ว คร๊ๅป
    ท่อ กู่ไง ครับ ไทเท ทั้งใบ 20000 กว่าๆ

ถ้า จูเนี่ย ความคิดผม ถ้าทำกันเอง งบไม่น่าเกิน 3 หมื่น เกียร์ ไม่น่าจะเกิน หมื่น 1.2ผม ซื่อมา 4500 ไม่ใช้มือ1 นะครับ แต่อย่างว่า แรงตามเงิน พอครับ อย่าไป มากมาย 1.2.5.6 มันก็แล้วแต่สูตร์

เสื่อฝาถ้าไม่แยงเอง สงร้าน ได้ ไม่น่าจะเกิน 5 พัน ให้เข้าไล่มาเลย ท่อตีธรรมดาพอครับ ราคาประมาณ 2-3 พัน

บูเดิม พวกข้อ Ls หรีด Ls เลยครับ ออฟเซ็ด ของLs ผมว่าดีกว่าแดชนะความคิดผม แล้วพวกชุดไป แล้วแต่ครับ

สวนตัวผม ผมลงชุดไปมอเตอร์คอส ครับ 8500 แล้วเอาไปวางประมาณ 1500 ครับ ชุดคลัท ก็ล้าง เอา พวกเฟือง

ขับก็ล้างเอาตามสูตร์เลยครับ

มีใครจำ หั๋ง โมดิฟาย ได้บ้างครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ guitarsleep ดูโพส
    อ่านะกล่องแท้ เค้าไม่ขายกันหรอกคุณ(ของมันดีมันทนพังยาก) กราฟe7ก็มีตั้งแต่ราคา2500ยัน10000+

ใส่ลูกVสบายๆครับ แรงทันตาแน่นอนไม่รอรอบ เบิ้ลที เบิ้มๆ ๆๆ
    รู้ได้งัยครับ เขาไม่ขายกัน แร้วที่เขาเบิกของที่ญี่ปุ่นมาขายหมายความว่างัย

กล้ามขึ้นยังรีบเอามาดูหน่อย

รู้มากไม่ว่าขอให้รู้จิง

รู้ได้งัยว่าแรงทันตา เคยซื้อใส่หรอ รถอ่ะมียัง

250cc รูปส่วนตัว lv003
    โพส
    1,987
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ GOLF_MANIA ดูโพส
    มีใครจำ หั๋ง โมดิฟาย ได้บ้างครับ
    ผม รู้จักๆ

Tle Racing shop

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เดกอุบล ดูโพส
    รู้ได้งัยว่าแรงทันตา เคยซื้อใส่หรอ รถอ่ะมียัง
    ฮ่าเลยครับ โดนเต็มๆเลยเจ้าของคอมเม้น

เหอๆ ใจเย็นๆ นะครับ รู้แล้ว แต่ที่ผมพูดไปมันเป็นความจริง ใส่กล่องe7แล้วรอบมาดีกว่าเดิม เช่นใส่ท่อลอด เรียกรอบได้เร็วกว่าเดิม

ผมก็ไม่รู้ว่าคุณทำไมชอบตอดผมจัง><

เอาเป็นว่าผมรู้จริงหรือไม่จริง ไงช่างเค้าก็รู้ แต่คุณคงเก่งมาก สงสัย รถคุณวิ่ง402ลงเวลา10.xxใช่ไหมครับ

คนอื่นๆในเว็บอย่าเชื่อผมสะหมดนะครับ ใช้วิจารณญาณในการอ่านแล้วกัน

600cc รูปส่วนตัว [CR]Racing
    เชียงราย...เหนือสุดในสยาม..เน้อ....
    โพส
    5,158
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SAMUza ดูโพส
    หน้า 15 ก็ เรียก รอบยากโครตเลย อะดิ นี่ ขนาด 14 นะ
    ***เข้าใจไรผิดป่าวท่าน สเตอร์หน้า ยิ่งเล็ก ต้นยิ่งมาเร็วนะ ถ้ามันยิ่งใหญ่ ปลายไหล เเต่ต้นมันหนัก มันจะมาช้า

เหมือนจักรยานมีเกียร์ อะ

ส่วนน้ำมันเบอร์ 130 เดี๋ยวผมจะไปลองดู ละกัน เพราะ ผมได้รถมา มันโม มาเพียบเลย ตอนเเรกนึกว่าเครื่องเดิมๆที่ไหนได้
    เสิ้อลูกเดิมๆอยู่ เเต่ เเยงเสื้อมาหยั่งกะลูก วีอาร์เเหนะ

ขอบคุณที่ชี้เเนะครับ...

....................................

ที่อ่าน ๆ มาที่ว่าเรียกรอบยากนี่ เป็นเพระเสื่อคุณเปิดมา มากเกิน 2 จังหวะถ้าเปิด ไอดีไอเสียเว่อร์
    มันจะรอบ เสียงมันจะโหดๆ เหมือนลูกโต ต้องปั้มออกอย่างเดียว อิกอย่าง 2 จังหวะต้องหมดปลอกนะ ตอนออก
    แต่ถ้าอยากไส่ 14 แล้วอยากได้ปลายไหล ลดหลังมาทีละ 2 พัน ถ้าต้ำกว่า 29 แล้ว ปลายไม่ไหลอีก
    เนะนำหาเสื้อฝาใหม่
    ผมก็ว่างั้นเเหละเนอะ 5555
    หรือว่า จะ ตีปลอก เป็น ลูกเเกรมม่า ไปเลย
    เเนะนำ ที พรอตยก ขยาย กัน เท่าไหร่
    เเล้วถ้ายัดเเล้ว ลูกมันขึ้นสุด รึป่าวอะ
    เเนะนำ ทีๆๆ เพิ่งเคยโม2ที อะ
    ZöNë ChiäNg Räi

เหอๆ ใจเย็นๆ นะครับ รู้แล้ว แต่ที่ผมพูดไปมันเป็นความจริง ใส่กล่องe7แล้วรอบมาดีกว่าเดิม เช่นใส่ท่อลอด เรียกรอบได้เร็วกว่าเดิม

ผมก็ไม่รู้ว่าคุณทำไมชอบตอดผมจัง><

เอาเป็นว่าผมรู้จริงหรือไม่จริง ไงช่างเค้าก็รู้ แต่คุณคงเก่งมาก สงสัย รถคุณวิ่ง402ลงเวลา10.xxใช่ไหมครับ

คนอื่นๆในเว็บอย่าเชื่อผมสะหมดนะครับ ใช้วิจารณญาณในการอ่านแล้วกัน
    ชอบตอกสิื นายพูดเกินจิงไปหน่อย ฟีโน่ลูกเดิมชัก3 วิ่ง 160-170 ภายใน1กิโล เอามาจากไหน

2จังหวะประเทศไหนหรอคับเบิ้ลดังเบิ้มๆใส่ท่อสูตร4จังหวะหรอ เหอะ
    อะไหล่อื่นๆเพียบ
    http://www.facebook.com/pages/PethMotor/336566946397642

ชอบตอกสิื นายพูดเกินจิงไปหน่อย ฟีโน่ลูกเดิมชัก3 วิ่ง 160-170 ภายใน1กิโล เอามาจากไหน
    เอาง่ายๆ เรื่องลูกเดิมไซค์100ชัก3ทำเต็มผมก็รู้ว่า 160-170มันไม่ได้หรอก ลูกโซชัก3วิ่ง160มาตราฐานใช่ม้า แต่ที่ผมบอกนั้นไม่ใช่รถผม แล้วผมก็บอกว่า มันโม้รึปล่าวผมก็ไม่เชื่อแค่มาปรึกษาดูว่ามันจะถึงจริงเหรอ160 ขอโทดทีให้เข้าใจผิด รถผมวิ่งได้125ก็เหนื่อยและไล่เม็ดขูดชามมา

ตอนนี้ผมกำลังเก็บเงินทำรถอยู่เด๋วผมเอารถฟีโน่ผมลงให้ดูแปบ
    คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	ภาพ0417.jpg
ครั้ง:	10
ขนาด:	96.3 กิโลไบต์
ID:	83182คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	ภาพ0431.jpg
ครั้ง:	11
ขนาด:	223.2 กิโลไบต์
ID:	83172คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	ภาพ0429.jpg
ครั้ง:	14
ขนาด:	173.3 กิโลไบต์
ID:	83199คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	ภาพ0416.jpg
ครั้ง:	11
ขนาด:	102.8 กิโลไบต์
ID:	83183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kongchankaa ดูโพส
    2จังหวะประเทศไหนหรอคับเบิ้ลดังเบิ้มๆใส่ท่อสูตร4จังหวะหรอ เหอะ
    เหอๆ ผมก็ออกเสียงไม่ถุกอะ แป๊ดๆๆแล้วกัน

แร้วไหน ที่ว่าเล่นกล้าม เอามาโชว์หน่อย

หน้า 20 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 10181920212230 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด