หน้า 6 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 456
สรุปผลการค้นหา 101 ถึง 120 จากทั้งหมด 120
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ got66. ดูโพส
    ผมลองกดแล้วคับ พอกับมาหน้า ปกติ พอกดดู กท มันกับไปเป็นเหมือนเดิมอีกอ่ะคับ

ยังพี่ช่วย รบกวน แก้ให้หน่อยได้มั้ยคับ ขอบคุณมาก ผมหมด ปัญญาจิงๆ

แก้ไขให้แล้ว
    ได้หรือยังครับ

เยี่ยมมากครับ ....พัฒนามาได้ไกลมากครับ....เข้ามาใช้กันเยอะๆนะครับ ...
    ** คำเตือน : ควรศึกษารายละเอียด ชิ้นส่วนก่อน ปรับแต่ง ทุกครั้ง นะจ๊ะ **
    .. ด้วยความปรถณาดี : ทีมงาน DIASILCLUBTHAILAND.COM ID No.2 KHANCLUB ..

250cc รูปส่วนตัว witgan2008
    โพส
    2,147
    สุดยอดครับ....เวปนี้ ^ ^ ตอนนี้ผมใช้ iphone 3gs เล่นอยู่ครับแต่มันดูคลิปvdoไม่ได้ครับมันไม่ขึ้นโชว์ แต่เมื่อก่อนก็ดูได้นะครับพึ่งจะเป็นตอนพักหลังนี่แหละ

[Baned]
    โพส
    80
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Superman ดูโพส
    แก้ไขให้แล้ว
    ได้หรือยังครับ
    ก็ยังเป็นเหมือนเดิม อ่ะคับ พี่ ลองเข้าดูมั้ยคับ ตามนี้ got66 พาส .......

ผมปวดหัวไปหมดแล้ว
    ช่วยอีกทีนะคับ

[Baned]
    Ladprao - Chokchai4
    โพส
    1,390
    พี่ครับ ผมตั้งกระทู้ไม่ได้อะครับ มันขึ้นแบบนี้อะ

Please complete both the subject and message fields.

แล้วมนก็ไม่มีช่องให้ไส่ข้อความของหัวข้อกระทู้ด้วยอะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ got66. ดูโพส
    ก็ยังเป็นเหมือนเดิม อ่ะคับ พี่ ลองเข้าดูมั้ยคับ ตามนี้ got66 พาส .......

ผมปวดหัวไปหมดแล้ว
    ช่วยอีกทีนะคับ
    แก้ไขให้แล้วนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MYZ_Ladprao_Chokchai_4 ดูโพส
    พี่ครับ ผมตั้งกระทู้ไม่ได้อะครับ มันขึ้นแบบนี้อะ

Please complete both the subject and message fields.

แล้วมนก็ไม่มีช่องให้ไส่ข้อความของหัวข้อกระทู้ด้วยอะครับ
    คาดว่าเกิดจากใช้ Firefox 3.x ให้อัพเดตเป็น 4.x ครับ

Verified Member รูปส่วนตัว got66
    โพส
    1,581
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Superman ดูโพส
    แก้ไขให้แล้วนะครับ

คาดว่าเกิดจากใช้ Firefox 3.x ให้อัพเดตเป็น 4.x ครับ

ได้แล้วคับพี่ ของคุณมากๆๆ นะคับ

[Baned]
    โพส
    80
    พี่คับ พอดีที่พี่pmมาบอกให้ผมเปลียนพาส ผมเปลียนแล้วต้องเข้าไปยืนยันในเมลอีกหรือเปล่าคับ

ถ้าต้องยืนยัน พี่ช่วยส่ง ลิ้งยืนยัน ที่ เมลนี้นะคับ su.jinda001@hotmail.com
    พอดีเมลที่ใช้สมัคร ไอดี นั้นเค้าไม่ได้แล้ว ไอดีนี้นะคับ got66 ขอบคุณมากนะคับ

พอดีเมื่อเช้า ผมแก้พาส แล้ว แต่ดันลืมแก้เมล ยังไงรบกวนอีกรอบนะคับ พี่ ขอบคุณมากคับ

โดยรวมตอนนี้ยังไม่เสร็จเรียบร้อย
    จะมีการปรับขนาดและสีตัวอักษรในอีกหลายจุด
    แต่เปิดให้ใช้งานกันก่อนนะครับ

1.สามารถเชื่อมต่อกับ Facebook ได้แล้ว
    ไม่ว่าจะใช้ไอดีเฟสบุคโดยตรง หรือ ไอดีในบอร์ดก็สามารถผูกกับไอดีเฟสบุคได้
    เวลาตั้งกระทู้ หรือชอบกระทู้ไหน กดปุ่ม LIKE เพื่อโพสในเฟสบุคได้อัตโนมัติ

2. สามารถจดบันทึกหน้ากระทู้ที่ชอบ
    เข้ากับระบบ Bookmarks online เล่นเครื่องไหนก็ลิงก์กันหมด
    ทำได้โดยกดปุ่มที่อยู่ ด้านล่างซ้ายของหน้าครับ

3.ท่านที่ใช้ มือถือหรือ อุปกรณ์ mobile
    จะเข้าสู่หน้าเวปสำหรับอุปกรณ์โมบาย โดยอัตโนมัติ
    เพื่อความรวดเร็วในการโหลด แต่สามารถกดเข้าหน้าปกติได้ที่ล่างสุดของหน้าครับ

เดี๋ยวจะมีการอธิบาย สอนการใช้งานโดยละเอียดในภายหลัง
    แต่หากท่านพบปัญหาการใช้งานใดๆ
    แจ้งที่กระทู้แจ้งปัญหาการใช้งานได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

edit 12 เม.ย. 54
    ช่วยหน่อยค่ะ นู๋ไม่สามารถ เริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้ค่ะ มันขึ้นให้ใส่ หัวข้อ แต่ไม่เห็นมีช่องให้ใส่เลยค่ะ

ตอบกลับ กระทู้ได้แต่ ตั้งใหม่ไม่ได้ งง

400cc รูปส่วนตัว JöJöE ZöNë JäRüN
    "บางพลัด" น๊ะจ๊ะ
    โพส
    3,749
    ทำไม ผม ตั้ง กระทู้ ไม่ได้อะ ครับ ตรงช่องใส่ หัวข้อ มันไม่มีอะครับ แต่ผมตอบ กระทู้คนอื่นได้อะ งง ครับ จะ ขายของ ซื้อของ ไม่ได้ เลย ต้องรอ

คนที่เค้าตั้งรับซื้อของ อะ ผมถึงจะ ไปตอบ กระทู้เค้าได้ >_<a
    ..ZöNë JäN..
    เป็นหนึ่งในฝูงหมา ดีกว่าเป็น ขี้ข้าในฝูงเสือ

ผมเข้าดูบางกระทู้ไม่ได้ครับ..............
    P'อะไหล่แต่ง

โดยรวมตอนนี้ยังไม่เสร็จเรียบร้อย
    จะมีการปรับขนาดและสีตัวอักษรในอีกหลายจุด
    แต่เปิดให้ใช้งานกันก่อนนะครับ

1.สามารถเชื่อมต่อกับ Facebook ได้แล้ว
    ไม่ว่าจะใช้ไอดีเฟสบุคโดยตรง หรือ ไอดีในบอร์ดก็สามารถผูกกับไอดีเฟสบุคได้
    เวลาตั้งกระทู้ หรือชอบกระทู้ไหน กดปุ่ม LIKE เพื่อโพสในเฟสบุคได้อัตโนมัติ

2. สามารถจดบันทึกหน้ากระทู้ที่ชอบ
    เข้ากับระบบ Bookmarks online เล่นเครื่องไหนก็ลิงก์กันหมด
    ทำได้โดยกดปุ่มที่อยู่ ด้านล่างซ้ายของหน้าครับ

3.ท่านที่ใช้ มือถือหรือ อุปกรณ์ mobile
    จะเข้าสู่หน้าเวปสำหรับอุปกรณ์โมบาย โดยอัตโนมัติ
    เพื่อความรวดเร็วในการโหลด แต่สามารถกดเข้าหน้าปกติได้โดยกดคำว่า "Full Site" ล่างสุดของหน้าครับ

4.พบปัญหาการแสดงผล เบื้องต้นแนะนำให้อัพเดต Browser รุ่นใหม่
    ใช้ Chrome (เวอร์ชั่น 10)
    หรือ Firefox (เวอร์ชั่น 4)
    หรือ IE8 หรือ IE9

จะมีสอนการใช้งานโดยละเอียดในภายหลัง
    หลังจากแก้ปัญหาทั้งหมดได้แล้ว

และหากท่านพบปัญหาการใช้งานใดๆ
    แจ้งที่กระทู้แจ้งปัญหาการใช้งานได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

Edit: 27/4/2554

[Baned]
    โพส
    80
    พี่คับ พอดีที่พี่pmมาบอกให้ผมเปลียนพาส ผมเปลียนแล้วต้องเข้าไปยืนยันในเมลอีกหรือเปล่าคับ

ถ้าต้องยืนยัน พี่ช่วยส่ง ลิ้งยืนยัน ที่ เมลนี้นะคับ su.jinda001@hotmail.com
    พอดีเมลที่ใช้สมัคร ไอดี นั้นเค้าไม่ได้แล้ว ไอดีนี้นะคับ got66 ขอบคุณมากนะคับ

พอดีเมื่อเช้า ผมแก้พาส แล้ว แต่ดันลืมแก้เมล ยังไงรบกวนอีกรอบนะคับ พี่ ขอบคุณมากคับ

สามารถดำเนินการด้วยตัวเองได้เลยครับ

1.คลิกที่ด้านบนขวา "แผงควบคุมของผู้ใช้งาน"

2.คลิกด้านซ้าย "แก้ไขรายละเอียด"

3.คลิกที่ปุ่ม "แก้ไขอีเมล์และรหัสผ่าน"

4.ระบุอีเมล์ใหม่ที่ต้องการ
    ซึ่งต้องใส่รหัสผ่านปัจจุบันลงไปในช่องรหัสผ่านด้วยนะครับ

150cc รูปส่วนตัว sizecore
    ลาดพร้าว๑๐๑+คลองหกปทุม
    โพส
    543
    goodgoodใช้มือถือเล่นไวกว่าเดิมครับเเจ๋วเเจ่ม

No.01 เอกmio

Verified Member รูปส่วนตัว aumlight
    คลอง 6 / ธัญบุรี-ปทุมธานี
    โพส
    4,877
    ชอบมากครับ

สวดยอดไปเลย
    ZöNë-äYüTTHäYä

กอด äYüTTHäYä อย่าลืมให้ äYüTTHäYä กอด

100cc รูปส่วนตัว TATARKUNG99
    ที่นี่ประเทศไทย
    โพส
    247
    พัฒนาอย่างไม่หยุดยั้งจริงๆคัฟผม ขอบคุณบายซ่าที่มีเว็ปดีๆให้คนรักรถได้มีสังคมดีๆกันน่ะคัฟ BOYZATHAILAND ยืนยงและยาวนานน่ะคัฟ
    เรียนรู้และก้าวไป...

หน้า 6 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 456

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด