หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 34

ชบา vs มนตรีดีเซล

คือผมใช้D-max 4ประตู คอมมอน เดิมๆอยู่
    คืออยากให้ช่วยแนะนำอู่ระหว่างชบา vs มนตรีดีเซล ว่าอู่ไหนดีกว่ากัน จะไปทำ step โบเดิมอ่าครับ

ขอบคุนครับ
    ก้อแค่ ISUZU Direct 2500 โบเดิม เกิน 180+++

ตามศรัทธา เลย
    AE Racing Garage FLUKEPIN:27BB1401

250cc รูปส่วนตัว golff
    โพส
    1,183
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KoRN_ZeeDZaaD ดูโพส
    คือผมใช้D-max 4ประตู คอมมอน เดิมๆอยู่
    คืออยากให้ช่วยแนะนำอู่ระหว่างชบา vs มนตรีดีเซล ว่าอู่ไหนดีกว่ากัน จะไปทำ step โบเดิมอ่าครับ

ขอบคุนครับ

อิอิ ผมว่าอย่าเปรียบเทียบเลยครับ 2 ทีมนี้ ผมบอกได้เลยว่า แรงทั้งคูู่ แต่อยู่ที่ว่าคุณ ตัดสินใจเลือกที่ไหนมากกว่าครับ ถ้าจะไห้ดี ลองโทรคุยรายระเอียด กับ ช่างเบริด และ น้าค่อมก่อน ได้เลยครับ เรื่องเสตปการทำ และราคา ว่าคุณสามรถทำกับอู่ไหนได้ และพอใจกับข้อเสนอของ อู่นั้นได้รึไม่มากกว่าครับ จะได้ไม่มีปัญหาตามมาทีหลังครับ
    ทรงพระเจริญ

ชบา & ช่างเบิร์ดไม่ได้โชว์เหลือไม่ได้เหนือใครทำไปเพราะใจรัก

รักใครชอบใคร จรัดไปครับ

ดีทั้งสองอู่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ golff ดูโพส
    อิอิ ผมว่าอย่าเปรียบเทียบเลยครับ 2 ทีมนี้ ผมบอกได้เลยว่า แรงทั้งคูู่ แต่อยู่ที่ว่าคุณ ตัดสินใจเลือกที่ไหนมากกว่าครับ ถ้าจะไห้ดี ลองโทรคุยรายระเอียด กับ ช่างเบริด และ น้าค่อมก่อน ได้เลยครับ เรื่องเสตปการทำ และราคา ว่าคุณสามรถทำกับอู่ไหนได้ และพอใจกับข้อเสนอของ อู่นั้นได้รึไม่มากกว่าครับ จะได้ไม่มีปัญหาตามมาทีหลังครับ
    ถูกครับ.....เห็นด้วยอีกหนึ่งเสียง

PRO SPEED
    ALPHA TECH
    โซนอีสาน 085-6335315,085-0284142

250cc รูปส่วนตัว teeranan
    โพส
    1,823
    เลือกเองเลยคับ ชอบอู่ไหนก็จัดเลยคับผม
    Nes...ชบา 276
    สงสัยให้ถาม ... ?

250cc รูปส่วนตัว Backingforwords
    ECU Shop ลำลูกกา คลอง 6
    โพส
    1,416
    ตามศรัทธาเลยครับ แรงๆทั้งนั้น
    ศุนย์บริการ ECU SHOP ลำลูกกา คลอง6
    ไกลอีกนิดไม่ผิดหวัง งานเนียนๆ จูนจบๆ
    081-552-0777 ช่างกรกล่องซิ่ง
    www.facebook.com/kornracing

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ golff ดูโพส
    ใช่เลยครับ...

มาดันให้ครับ ส่วนตัวผมเลือก ชบา เพราะอยู่ ชบา แต่ก็แรงทั้งคู่ครับ ยังไม่เคยลองไปสัมผัสกับ มนตรี แต่ พวกชบาเปนกันเองดีครับ ไม่หยิ่งด้วย โดยเฉพาะเสี่ยกอล์ฟ บ้าดีครับ 555+ ล้อเล่นเสี่ย แล้วแต่กำลังกับความชอบครับ
    ก็แค่ ''A เย่นค้าผลไม้สด''
    จนก็ย่ำยี มีหาว่าค้ายา
    ชบา PROJECT DRAG RACING NO.028

ทำที่ใกล้ๆบ้านดีที่สุดครับ มีอะไรวิ่งได้แปปเดียวถึง^^
    BoyZa Club of Diesel Thailand Zone MaeKlong
    ท่อสูตรเม้งซัง

250cc รูปส่วนตัว ^kao-d-max^
    อยุธยา - นนทบุรี
    โพส
    1,578

เสี่ยกอล์ฟให้ความเห็นกระจ่างมากครับ เด๋วพาเลี้ยงอ่าง อิอิ...
    ป๋าถนอม คาร์แคร์

ร้านน้ำแข็งไหลเต็กหลี

มนตรี ดีเซล(น้าค่อม จัดหั้ย !!)

พี่อยู่ใกล้ที่ไหนก็ไปที่นั่นดีกว่าครับ สะดวกดีครับเวลามีปัญหา ทั้ง2สำนักเค้าดีอยู่แล้วครับ
    เกมส์..เซรามิค
    https://www.facebook.com/profile.php...05&ref=tn_tnmn
    ตัวแทนจำหน่ายและติดตั้ง กล่องดันราง ecu shop อย่างเป็นทางการครับ 082-3814308 เกมส์

ขอบคุณทุกคนมากน่ะครับที่เข้ามาตอบ
    และชี้แนะตอนนี้ผมเลือกได้แล้วแต่ขอไม่บอกแล้วกันน่ะครับ
    ก้อแค่ ISUZU Direct 2500 โบเดิม เกิน 180+++

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ^kao-d-max^ ดูโพส
    เสี่ยกอล์ฟให้ความเห็นกระจ่างมากครับ เด๋วพาเลี้ยงอ่าง อิอิ...
    แห่มม ๆ ๆ 555
    ช่างเบิร์ดหลักห้า อยากแรงเราจัดหั้ย
    ร้านเสริมสวย ดีไซด์เนอร์แฮร์ คัลเลอร์

ชบา
    PROJECT DRAG RACING.008

100cc รูปส่วนตัว GOLF_ADVEN
    บางนาตราด กม.18
    โพส
    313
    ใกล้ที่ไหนไปที่นั่นเลยครับ เพราะมันจะต้องมีจุกจิกตามมาทีหลัง เดี๋ยวจะวิ่งไปมากันไม่ไหว

ชอบอู่ไหน แระใกล้อู่ไหนก็ทำที่นั้น
    ก็แค่รถบ้านๆ แต่อยากแรงก็แค่นั้น ^ ^"

การทำรถ เนี่ยมันขึ้นอยู่กับตัวเจ้าของรถเองคับ ว่าพอใจที่ไหน ทั้ง 2 ร้าน นี้เค้าฝีมือดีทั้งคู่คับ ยังไง ลองตัดสินใจดูเอาล่ะกันคับ
    เดียร์ Commonrail Shop พุทธมณฑล สาย5 084-8640868
    ช.เทอร์โบหาดใหญ่
    คลัชท์ซิ่งต้อง BK Clutch
    SC-Thailand หัวฉีดโม 100%
    ไหน...ไหน...คัยว่า กู หมก

250cc รูปส่วนตัว golff
    โพส
    1,183
    อิอิ หูผึ่งเลย ตาเก้า ผมจะไปทวงที่สนามนะ

ไอ้ที่ว่าจะไปเลี้ยง อ่างๆๆๆ อะไรเนี้ย จำได้ๆๆๆ คริคริ
    ทรงพระเจริญ

ชบา & ช่างเบิร์ดไม่ได้โชว์เหลือไม่ได้เหนือใครทำไปเพราะใจรัก

อิอิ หูผึ่งเลย ตาเก้า ผมจะไปทวงที่สนามนะ

ไอ้ที่ว่าจะไปเลี้ยง อ่างๆๆๆ อะไรเนี้ย จำได้ๆๆๆ คริคริ
    ไปด้วยจิ.. อิอิ...
    จำหน่ายกล่อง ECU SHOP คับ หัวฉีดGTX คลัชBK ท่อไอเสียเม้งซัง งานท่ออินเตอร์ของ บางมดเรซซิ่ง TURBOต่างๆ เกียร์RB25,VG30,1JZ เครื่องคอมมอลเรล4JKสวยๆนะคับ สนใจโทรมาคับไม่แพง 089-8269776

เดียวอีกสักพักเสี่ยหยก เขาก้อจะตามา 5555
    ช่างเบิร์ดหลักห้า อยากแรงเราจัดหั้ย
    ร้านเสริมสวย ดีไซด์เนอร์แฮร์ คัลเลอร์

ชบา
    PROJECT DRAG RACING.008

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด